Tập Lái
26/3/11
42
0
0
Re:Em nó Scirroco về rồi nè các bác ơi

Scirroco nói:
Cái xe sciroco mà làm theo <span style=""color: #ff0000;"">đơn đặt hàng </span>của bác thanh tu có <span style=""color: #ff0000;"">4cửa</span> thì em <span style=""color: #ff0000;"">nghĩ </span>chỉ <span style=""color: #ff0000;"">mình bác mua</span> thôi chứ bác được cho ai ạ?..
Bác lại tháo bớt cửa xe rồi : dáng xe nó đang 3 cửa thi tôi sao lại đặt hàng 4 cửa, phải đặt 5 cửa chứ !
Bác <span style=""color: #ff0000;"">nghĩ</span> thì quá đúng nhưng sao còn viết ra nó thành thừa vậy : đã là sản xuất theo đơn đặt hàng riêng của người nào rồi thì chỉ có người đó dùng chứ sao lại còn cho ai nữa?

Tập Lái
29/3/11
2
0
0

xe đẹp thiệt, công nghệ máy 1.4 mà công suất hơn con 2.4 nữa nhỉ.

Tập Lái
26/3/11
42
0
0

Mời tất cả các bác quan tâm đến VW và người có trách nhiệm của VW VN vô chủ đề :VOLKSWAGEN HÀ NỘI XIN GIA MẮT CÁC PAC
Xem để biết một nhân viên VW VN tại Hà nội kinh doanh và trả lời góp ý của khách hàng như thế nào.

Hạng B1
15/2/11
84
0
0
38

thanhtu439 nói:
nobitaboss nói:
Bác này <span style=""color: #ff0000;"">trên trời rơi xuống </span>hay sao mà phán 1 câu hay quá...!
Ý tôi là nếu xe này có thêm một model 5 cửa nữa thì tiện lợi cho lựa chọn hơn , vì tính tôi không thích chui vào chui ra mà muốn bước lên bước xuống xe thế thôi bác à.
Cái kiểu mà có sao xài vậy, có gì ăn đó, thế là tốt rồi, biết gì mà nói .v.v..., thì làm sao sẽ thấy được BẦU TRỜI nè.
Nói như bác thì chắc ko còn model coupe nữa quá :D

Tập Lái
26/3/11
42
0
0

Scirocco nói:
Nói như bác thì chắc ko còn <span style=""color: #ff0000;"">model coupe </span>nữa quá :D
Xin mời qua chủ đề: Scirocco-"xe lạ" của Volkswagen , để xem bác Sciroccofc nói nó là model gì .

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48

- Đẹp quá xá bà kon ơi ...

Hạng B2
4/4/11
346
52.790
93

Em mới ghé showroom xem em màu đỏ. Công nhận là xe đẹp, trẻ trung.

Hạng B2
28/10/09
111
46
28
35

ôi.... nuốt cơm ko trôi rồi.hichic. thích cả trong lẫn ngoài, thích luôn trái tim rực lửa of e nó

Hạng B2

zinzin1288 nói:
ôi.... nuốt cơm ko trôi rồi.hichic. thích cả trong lẫn ngoài, thích luôn trái tim rực lửa of e nó
Thích thì phải múc thôi bác ơi không tình yêu lại nguội xuống bây giờ