Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net
RE: Em ở HN: Làm lại biển số như thế nào hả các bác?

nếu không làm xơ cua được thì liệu bị mất biển, đến họ có làm cho ko bác nhỉ? nếu được thì mình làm mất một cái, rồi đến làm cái xơ cua

em xin hỏi thêm, nghe có vẻ như là chỗ này họ làm biển số hợp pháp chứ không phải là chỗ chuyên làm biển thật nhưng làm chui đâu nhỉ?

Hạng C
15/6/04
821
12
0

nếu không làm xơ cua được thì liệu bị mất biển, đến họ có làm cho ko bác nhỉ? nếu được thì mình làm mất một cái, rồi đến làm cái xơ cua

em xin hỏi thêm, nghe có vẻ như là chỗ này họ làm biển số hợp pháp chứ không phải là chỗ chuyên làm biển thật nhưng làm chui đâu nhỉ?
Sao bác ko đến tận nơi mà hỏi ? cứ như thấy bói xem voi hết cả thế này !:D:D:D

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Chắc chắn là không có secour. Làm biển mới phải nộp lại biển cũ.

Tập Lái
7/3/06
27
0
0
Ha noi

em thấy một số các bác có 2 biển số dài, em cũng muốn kiếm cái biển dài thay cho biển vuông mà không biết ở đâu. cũng nghĩ là chủ đề này các bác chắc đã thảo luận nhưng tìm mỏi mắt mà không thấy. mong các bác chỉ giúp

Hạng B2
7/11/05
164
52
28

deleted

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Đơn giản lắm! Em đổi từ biển vuông sang biển dài ở đây mà, 50K + cái biển cũ của mình, ko cần hỏng cũng được thay. Mất khoảng 30 phút.

Hạng B1
16/8/04
73
1
8

Trích đoạn: Medical Dr

em thấy một số các bác có 2 biển số dài, em cũng muốn kiếm cái biển dài thay cho biển vuông mà không biết ở đâu. cũng nghĩ là chủ đề này các bác chắc đã thảo luận nhưng tìm mỏi mắt mà không thấy. mong các bác chỉ giúp

Tôi cũng rất quan tâm đến chủ đề này đây. Muốn hỏi các bác: Ở mình dùng loại biển vuông và dài, vậy Lắp 2 biển dài có sai phạm gì không?

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Trích đoạn: Nhat Huy

Trích đoạn: Medical Dr

Tôi cũng rất quan tâm đến chủ đề này đây. Muốn hỏi các bác: Ở mình dùng loại biển vuông và dài, vậy Lắp 2 biển dài có sai phạm gì không?
Bác đọc lại bài này từ trên xuống dưới là có câu trả lời ngay.

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Trích đoạn: quanroll

Chỗ này làm biển hợp pháp. Tên là Công ty Cơ khí Thanh Xuân - Bộ Công an, chuyên lắp ráp xe UAZ và sửa chữa xe cho ngành Công an và có cả dập BKS