Tập Lái
9/8/04
4
0
0
Hôm qua xe nhà em đi bị 1 xe máy quẹt vào, biển số cong veo. may mà chỉ xước 1 chút ở phần nhựa.
Nay muốn hỏi các bác xem làm lại biển ở đâu, thủ tục thế nào và mất khoảng bao nhiêu ạ?
Cám ơn các bác nhiều.

Tập Lái
9/8/04
4
0
0
RE: Em ở HN: Làm lại biển số như thế nào hả các bác?

vâng cám ơn bác ạ! Em sẽ xuống đó.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Qua đó có 2 loại biển đấy bác à loại sơn thường và loại sơn sần thì phải?
ko hiểu ý bác, biển số mà khác cái biển bác đang đeo thì chớ có lấy, chít có ngày !

Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam

Có 2 loại sơn, loại sơn thường (như chúng ta vẫn lắp) là 50k/chiếc, loại sơn chín đẹp hơn (họ bảo bền hơn), giá 80k/chiếc. Chờ 20 phút lấy biển.

Nhà máy (trông giống cơ quan) nằm ngay bên tay trái đường, bác hỏi mấy anh xe ôm họ sẽ chỉ cho. Bác chỉ cần mang giấy tờ xe và CMT là đủ (cả 2 cái biển cũ nữa)

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Chỗ này toàn làm biển cho bên CSGT thôi, bác đi từ đường Thanh Xuân vào nó ở bên tay trái ý. Vô đây bác sẽ thấy rất nhiều xe U oát:D:D:D

Hạng B2
5/8/05
119
12
18

Các bác ơi cho tôi hỏi ở Tp.HCM có chổ nào làm lại bảng sổ như ở HN không vậy, xe tôi cũng bị hư bảng số trước ?

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

hay đấy, vậy là đồ thật nhưng không cần thủ tục nhiêu khê hả các bác

có lẽ xuống làm một đôi xơ cua đề phòng bị mất cắp đỡ phải đi chuộc lại mất tiền triệu, cũng được các bác nhỉ

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Ở SG không thấy có bác nào làm bảng số nhỉ, chỉ cho anh em biết địa chỉ với??
Lên đổi cái biển vuông sang biển dài luôn thể.

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Trích đoạn: quanroll
có lẽ xuống làm một đôi xơ cua đề phòng bị mất cắp đỡ phải đi chuộc lại mất tiền triệu, cũng được các bác nhỉ
Bác muốn làm secours thì hình như không được. Ở Nguyễn Tuân chỉ đổi biển cũ, hỏng thôi. Phải không các bác?