Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
RE: Em Rexton đậu cạnh Bim

Trích đoạn: kuruma_bijin

NHÌN ĐẸP HƠN X5 CŨ BÁC SUV Ạ..
NHƯNG THUA XA EM VERA CỦA BÁC KANZ_MIN....[8D]

Trời.Vera thì gì chả đẹp hả bác[8D]:D

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Trích đoạn: nthung

Rexton trông manly hơn X5, với giá chỉ bằng 1/2 X5 thì lại càng nhanh trở thành hiện thực
Thật không vậy bác.:D.
Rexton lưới tản nhiệt phía trước cực kì xấu và nhìn "rẻ tiền" quá . Không có gì đặc biệt
Không nên so sánh với X5 các bác ah. Khập khiễng nhiều lắm.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Cái này em nghe nhiều lần trên OS rùi bác ơi: "mọi so sánh đều khập khiễng", đăc biệt là trong trường hợp này. ;)
Các bác SS và em chỉ nêu cảm nhận cá nhân thôi.
@ bác Tommyle: cái này không phải em cố tình đậu cạnh em Bim mà em ấy đậu sau em bác ạ. Anh tài xế thấy hay hay nên chụp bằng điện thọai. Em đang đợi bà cả nên không liên can :D.
@ bác TRIUMP: em chỉ ngại bác Hà Nội sau này kiện em nên che số của bác ấy lại.

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: Porsche_Cayenne
Rexton lưới tản nhiệt phía trước cực kì xấu và nhìn "rẻ tiền" quá . Không có gì đặc biệt
Vâng, em cũng biết là không nên so sánh chi tiết Rexton với X5 làm gì và cũng rất nhiều rất nhiều người có ý kiến giống bác, nhưng bác cũng nên biết là để dùng xe SSangYong tất nhiên ngoài chuyện có tiền để mua xe thì người mua phải rất dũng cảm, vì chỉ riêng đọc cái tên xe cũng đã đủ 'đau hết cả mồm', còn chuyện viết đúng cái tên SsangYong thì nếu hỏi 10 người thì chuyện không thể viết được cũng là chuyện thường tình, không giống như các thương hiệu nổi tiếng như BMW, HONDA, NISSAN...
Thay vì mua 1 chiếc Musso Libero, rất nhiều bác đã chọn CAPTIVA, KIA hay ít ra cũng là chiếc INNOVA cực kỳ nổi tiếng với sản lượng hàng tháng trên 1'000 chiếc. Còn nếu cùng giá tiền 1 chiếc Rexton thì rất nhiều bác cũng chọn SANTAFE mà được đầy đủ các option 'đỉnh của đỉnh' và thực tế đã rất nhiều bác chọn như vậy.

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36

Thật không vậy bác..
Tất cả đều là quan điểm cá nhân thôi bác. Về chuyện đẹp xấu hay " nhìn rẻ tiền " đâu có khung nào để định?

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

Trích đoạn: Porsche_Cayenne

Trích đoạn: nthung

Rexton trông manly hơn X5, với giá chỉ bằng 1/2 X5 thì lại càng nhanh trở thành hiện thực
bác đi cayenne thì rexton xấu và rẻ tiền thì quá đúng rồi... em mà đi rr thì cái tên cayenne của bác cũng đắt hơn em rexton mấy tí đâu...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/9/08
6
0
0

Theo em thay neu thay chu SSangyong bang Noblesse va logo ben hong cua thi trong cung hay,nhung do ai biet duoc do la xe gi?ma tai sao trong catalog Em lai thay co logo nay?????

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

tráo logo 2 thằng cho nhau thì ối bác sẽ chọn Rexton nhể :D

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Noblesse là "đỉnh" của Rex đó bác.
Trích đoạn: loc72

Theo em thay neu thay chu SSangyong bang Noblesse va logo ben hong cua thi trong cung hay,nhung do ai biet duoc do la xe gi?ma tai sao trong catalog Em lai thay co logo nay?????

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

bác Suv đã thay chữ ssangyong ở mông em nó bằng chữ Noblesse rùi đấy...nhìn đẹp hơn hẳn...