Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
RE: Em thích xe Jeep Lùn

Trích đoạn: lovecarsaigon

Chào các bác! Em cũng đang ao ước được cưỡi một em JeepA2,em kết cái mon này lắm, em tự nhủ sau này có cơ hội là em múc ngay một em cho dù nó có nuốt đến 30l/100km em vẫn chơi.Sở thích mà được thoả mãn thì còn gì bằng,kekeke

Không nhiều xăng vậy đâu, xe em đang đi khoản 15-17/100km thôi,máy zin chưa thay.

Em đang chưa tìm được hội jeep ở saigon, bác nào biết chỉ với để làm vài chuyến "of nai". Bác nào biết hoặc có ý thành lập club thì nhanh lên cho em tham gia với.

Jeep ở Sài Gòn đông lắm, vậy mà bác chưa tìm đuợc người lập Hội thì lạ nhỉ, bác cố gắng post bài kêu gọi lập hội cả trên cả mấy diễn đàn ô tô khác xem sao.

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Jeep ở Sài Gòn đông lắm, vậy mà bác chưa tìm đuợc người lập Hội thì lạ nhỉ, bác cố gắng post bài kêu gọi lập hội cả trên cả mấy diễn đàn ô tô khác xem sao.

Em chịu bác ơi, em có ý tham gia hội nhưng chưa thấy anh em nào hưởng ứng hết.

Có ai không chúng ta thành lập hội Jeep Sài thành đê, mại vô mại vô.

Hạng B2
28/5/07
107
260
73
Ở nơi ấy

bác mua ko, bạn tui có 1 chiếc jeep lùn a2.đã độ bánh béo và dọn lại.máy móc zin nhưng hơi hao xăng.nhưng mà nhìn ngầu lắm gọi số 0919700007.gặp Đức. thương lượng về việc mua xe jeep.

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Cũng chưa thấy ai tham gia lập hội Jeep để offline hết ,buồn buồn quá

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

Trích đoạn: matiz_2007

bác mua ko, bạn tui có 1 chiếc jeep lùn a2.đã độ bánh béo và dọn lại.máy móc zin nhưng hơi hao xăng.nhưng mà nhìn ngầu lắm gọi số 0919700007.gặp Đức. thương lượng về việc mua xe jeep.
Em mua xe jeep lùn thay máy Niss hay Toy chứ máy jin chịu tiền xăng không xiết bác ơi. Bác biết ai có jeep thay máy thì nhắn giùm một cái.
@bác lovercarSG: Khi nào rước xong em jeep vừa ý thì em gia nhập hội với bác, bác làm chủ tịch hội, em làm hội viên vậy [8D]

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Em mua xe jeep lùn thay máy Niss hay Toy chứ máy jin chịu tiền xăng không xiết bác ơi. Bác biết ai có jeep thay máy thì nhắn giùm một cái.

Bác qua bên quận 8 xem sao bên ấy nhiều lắm có cả Jeep tay lái trợ lực nữa.Chúc bác sớm có vợ ưng ý để cùng offline

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

Trích đoạn: lovecarsaigon

Bác qua bên quận 8 xem sao bên ấy nhiều lắm có cả Jeep tay lái trợ lực nữa.Chúc bác sớm có vợ ưng ý để cùng offline
Bác nói Q.8 chung chung khó biết quá, cụ thể đường nào, hay số nhà, tiệm garage nào... bác cho cụ thể giùm, có số ĐT càng tốt

Hạng C
1/1/07
703
7.708
93
45

Trích đoạn: em_thich_xe

Có lẽ em hỏi lộn chỗ, nhưng xin các bác chỉ cho chỗ nào hoặc liên lạc ai bán xe Jeep lùn hay không ?

Bởi vì em không đủ năng lực cưới các em đời mới cho nên em đành chơi đồ ... cổ vậy ...

Xe nào càng tương đối "nguyên thủy" về mặt hình dáng thì em ưng liền ..

Máy móc đổi máy khác cũng k0 seo, cũ wá ròi coàn j ...

Đa tạ các bác ... gửi mail & tin nhắn j cho em cũng được tất

Nếu bác nào biết cơ wan wân đội thanh lý xe Jeep lùn (như chiếc này em chộp được thì xin cho em biết nha) :D:)[8D];)

đối diện cây xang số 9 ly thuong kiet ban hai con dep lắm pac .
cua ong anh em
bac den mua đưôc thì mới em cafenhe'

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

Trích đoạn: vt635356honda

đối diện cây xang số 9 ly thuong kiet ban hai con dep lắm pac .
cua ong anh em
bac den mua đưôc thì mới em cafenhe'

Hình như ông anh bác có đăng báo bán hai cái xe, nhưng gọi điện đến toàn ò í e hoặc không nhấc máy.
Bác hỏi hộ xem có xe nào thay máy nhưng bề ngoài nguyên thủy không, đừng độ bánh béo...

Hạng B1
7/6/07
53
0
6

Trích đoạn: duc_redskins

Trích đoạn: FX125

con này giống mấy bác police, nhưng chơi mui bạt nhìn phong trần hơn, dù sao cũng là 1 niềm mong ước
Hợ ...hợ..... Jeep của mấy chú Cớm nhà ta là đồ Mekong bác ợ , con trong hình bác phọt lên là hàng xịn Jeep Wrangler 4.0l ......
ở Sài Gòn em mới thấy 1 em giống vầy long nhong ngoài đường, đẹp long lanh luôn, không biết của ai, giá bi nhiu , chỉ biết nhìn và chảy nước miếng thôi