Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Bác Đăng kiểm tra xem jack nối tín hiệu anten vào Headunit lâu ngày có bị rơ lỏng không chứ cái râu của Jolie khi kéo dài hết cở sóng sánh ngon lành lắm à nhen. Hay là chế cái chảo K+ trên nóc Jolie, bao ngon và độc!

• Like
Reactions: tonybom
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
@te te cái này tháo cái anten ra rồi xiết ốc cho day anten. Sau dó dán đè cái này lên nên ko dột đâu bác. Cái này có nhiều loại lắm. Em thì lựa cái có mạch bự bự hi vọng nó bắt sóng tốt hơn. Có loại chỉ dán trang trí thôi, có loại cuộn anten cũ vào...
Giá thì em ko biết khu an dương vương có rẻ hơn ko vì chưa hỏi, nhưng cái lấy cho bác titi73 khoảng 190 lận. Nghe bác grandis ok nói khoảng 120 thôi. Nhưng cố kiếm loại có mạch riêng thêm nhé.
@vmdang1980: e nghĩ bác xem lại ý bác lvphong nhé. Chứ cái này trang trí là chính, bắt sóng là phụ thôi. Với lại em cũng ko rành mạch nó như thế nào

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Các bác tìm cây ăng ten của xe KIA hay Hyundai gắn qua. Ăng ten này chỉ dài 20cm, vặn cái cũ ra và vặn cái mới vào là xong. Tín hiệu ổn định.
Note: qua chỗ Bác khactrung có nhiều lắm:):)

• Like
Reactions: te_te
Hạng C
13/10/12
747
649
93
@te te cái này tháo cái anten ra rồi xiết ốc cho day anten. Sau dó dán đè cái này lên nên ko dột đâu bác. Cái này có nhiều loại lắm. Em thì lựa cái có mạch bự bự hi vọng nó bắt sóng tốt hơn. Có loại chỉ dán trang trí thôi, có loại cuộn anten cũ vào...
Giá thì em ko biết khu an dương vương có rẻ hơn ko vì chưa hỏi, nhưng cái lấy cho bác titi73 khoảng 190 lận. Nghe bác grandis ok nói khoảng 120 thôi. Nhưng cố kiếm loại có mạch riêng thêm nhé.
@vmdang1980: e nghĩ bác xem lại ý bác lvphong nhé. Chứ cái này trang trí là chính, bắt sóng là phụ thôi. Với lại em cũng ko rành mạch nó như thế nào
Hi,chỉ có vặn cái anten dài ra thôi củ vẩn giử rồi úp cái mới vào bắt dây anten vào lổ anten củ thì sao dột được bác.....còn tín hiệu thì khi xe chạy thì không hifi như zin nhưng không có bị re rè đau.....quan trọng là gọn,đẹp....vẫn nghe radio được dù em ít nghe....

• Like
Reactions: te_te
Hạng B2
2/8/13
172
35
28
lắp chổ nào vậy bác? Giá sao bác, e củng muốn thay...của em lòi lò xo ghê quá :D

Hạng D
25/6/09
1.674
10.194
113
Cái vụ anten này em có dự định từ năm....lâu lắm rồi, mà không kiếm được. Xe em thay anten Kia, dài 20cm, bắt sóng ngon lành (provided by Khactrung :)