Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Đơn hàng của bác chưa tới 5 tỉ. Nếu cấp hàng trong 2 đến 3 ngày thì mới có giá tốt, kéo dài trong 1 tháng thì giá chung.
Sao bác không mua của các bạn hàng trước tới giờ? Cho đỡ căng về khoản thu xếp tiền nong.
Gặp nhà cung cấp mới, nếu C.ty bác không có số má gì thì khi mua bê tông hoặc thép thì cứ tiền mặt nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/7/04
533
334
63
bravia nói:
có 1 con gà chuyên cung thép, nhưng mấy hôm nay mất dạng đâu rùi.
@ Tien M6: Công ty em PTL ạ!
Gà nào đó? Chỉ tui coi :D:D:D:D

Hạng C
22/7/04
533
334
63
inside man nói:
Đơn hàng của bác chưa tới 5 tỉ. Nếu cấp hàng trong 2 đến 3 ngày thì mới có giá tốt, kéo dài trong 1 tháng thì giá chung.
Sao bác không mua của các bạn hàng trước tới giờ? Cho đỡ căng về khoản thu xếp tiền nong.
Gặp nhà cung cấp mới, nếu C.ty bác không có số má gì thì khi mua bê tông hoặc thép thì cứ tiền mặt nhé.

Chuẩn
Vấn đề chưa hẳn là giá, vấn đề là phương thức thanh toán, tín chấp or bảo lãnh...

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
inside man nói:
Hay, tìm đối tác mới mệt lắm nhiều khi người ta nghĩ mình nợ đối tác cũ nhiều quá heheh. Giờ tiền tươi hoặc bảo lãnh ngân hàng .. xong :)
@minh pham: Cảm ơn Bác, bác thật là tốt. Nhiều khi trúng gió, TIP nhậu BO KE k biết khi nào mới hết.
@bravia: Bác ngại thì pm cho em tên cty bác cũng đc nhe, biết đâu là người quen hehe
@Binhar: Chổ đó người ta gọi là KCN Hiệp Phước, Nhà Bè :), Bác quen nha máy là hay lắm đấy :)

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
iconcoffee nói:
hi bác bravia:
1. Vị trí là Long An, ngay thị xã Tân An
2. Chủng loại vật tư là thép gân ( em sẽ gửi kèm theo bảng khối lượng) KL 150 tấn
3. Bê tông tươi là chính xác bác ạ... khoảng 2000 m3

Bên em làm khá nhiều xưởng, nên vị trí dự án khá đa dạng, em muốn tìm nhà cung cấp " mối" đi chung với bên em luôn... hihi

điều kiện thanh toán tương đối,... hihi...

Em ném đá tý nhé, có gì bác bỏ qua.
Thép thì 150T em ko biết có nhiều không, cứ gọi là nhiều cũng okie. Bác kiếm mối ở SG hay trên OS chắc okie.
Còn bêtông có 2000m3 thì khó mà lập trạm mới bác ah. Bác có thể hỏi Hồng Hà Long An, Mekong Việt Nam Long An chắc có thể có giá tốt cho bác. Để lập trạm mới vải vài chục ngàn m3 trở lên mới may ra hiến kế lập trạm bác ợ.
Chúc bác có giá tốt nhé. Lên BDương bác cần giá tốt hú em...

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Bác nói khối lượng sắt thép và bê tông khối lượng LỚN, em thì thấy 150t thép và 2000m3 BT thì em thấy quá nhỏ, thêm nữa e đoán chỗ bác làm nhà xưởng thì phải xài cái khối lượng sắt thép BT này trong thời gian tương đối lâu mới hết bác ợ nên đối tác mới họ cũng ko nhiệt tình cho lắm

Tập Lái
7/12/09
9
0
3
q3
Chào các bác

Em quảng cáo dùm người bạn 1 chút, bạn e chuyên cung cấp sắt thép, vữa các loại...

Số dt là 0982.010080 tên Dũng ạh

Đây là website cty bạn e : www.anthaigroup.com.vn

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/12/09
9
0
3
q3
bravia nói:
Tien_mazda626 nói:
bravia nói:
bác cho hỏi :
- 1. Vị trí cần cung cấp là chỗ nào?
- 2. Chủng loại Vật tư
Thép: Tròn, cây, tấm lợp, hình (đã gia công hay chưa)? Số lượng, tiến độ cung cấp
Betong: Chắc là mua Betong tươi? cái này có vị trí mới dám báo? Nhiều thì em xin lập cái trạm nho nhỏ cũng được
-3.Điều kiện thanh toán:??????????????????

Có đủ 3 cái đó thì em mới báo giá dĩ nhiên tốt.........hihi
Em chào bác,

Bác có trạm trộn bác hỉ ? Nếu có thì em có thể hợp tác với bác đc. Em cung cấp Cement bao và xá ạ :)
Dạ em cũng bỏ mối xi măng, nhưng lúc này bán ế quá phải kéo trạm đi đánh kèm bác ui :D
Ủa hình như e thấy cách đây vài ngày bác tranvietantuan có post topic cần mua 1000t xi măng Nghi Sơn, ko biết đến nay cung và cầu đã gặp nhau chưa?

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
hi bác... công trình long an là 1 trong những công trình bên em làm thôi ạ,,,, công trình này cũng vừa vừa nên em kiếm anh em trong OS mình làm quen trước thôi... chứ đúng là khối lượng này thì ko lớn....