Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Bác phải nêu ra "gu" của mình để ACE còn tư vấn , chứ nói phong phong giữa 1 rừng rì zọt thì khó lắm ! tầm tiền 2 triệu 1 đêm phòng thì cũng chỉ bình dân thôi...Bác cứ lấy chuột bạch 1 đêm, ra đến đó chịu khó đi tham quan vài cái ưng mắt bên ngoài, thuận lòng bên trong thì duyệt cho đêm thứ 2, nếu không để dành cho lần sau.

lần đầu tiên E đi Sea Horse thế là có luôn F1, năm nào cũng ôn lại kỹ niệm xưa...F1 E đã được 8 tuổi rồi ! còn trong năm thì lai rai Coco Beach, L'An Mien, Sailing Club, Sea Lion. Gia Đình E thích Biển nói chung và Mũi Né ...
Ăn sáng tại Sea Horse là ô cơ nhứt !
Ăn trưa ở Cây Bàng
Ăn Tối ở Hoa Viên hay Lâu dê...
đừng đi đâu cho mệt hao xăng, cứ tắm biển , lim dim nằm nghĩ , lai rai ăn uống , và ì ì xxx ,...
chúc Bác có chuyến du ngoạn vui khỏe an toàn !

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Ah, L'An Mien là đỉnh nhất ở MN, nhưng em có nghe 1 cô người Nga té lầu chết ở đây, ko biết thực hư thế nào.

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
ngoài này khách Nga nhiều lắm nhưng tùy theo mùa...còn chuyện Ma Quỷ, Chết Chóc thì ở đâu mà không có !!!

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
KEKs ONE nói:
Bác phải nêu ra "gu" của mình để ACE còn tư vấn , chứ nói phong phong giữa 1 rừng rì zọt thì khó lắm ! tầm tiền 2 triệu 1 đêm phòng thì cũng chỉ bình dân thôi...Bác cứ lấy chuột bạch 1 đêm, ra đến đó chịu khó đi tham quan vài cái ưng mắt bên ngoài, thuận lòng bên trong thì duyệt cho đêm thứ 2, nếu không để dành cho lần sau.

lần đầu tiên E đi Sea Horse thế là có luôn F1, năm nào cũng ôn lại kỹ niệm xưa...F1 E đã được 8 tuổi rồi ! còn trong năm thì lai rai Coco Beach, L'An Mien, Sailing Club, Sea Lion. Gia Đình E thích Biển nói chung và Mũi Né ...
Ăn sáng tại Sea Horse là ô cơ nhứt !
Ăn trưa ở Cây Bàng
Ăn Tối ở Hoa Viên hay Lâu dê...
<span style=""background-color: #ff0000;"">đừng đi đâu cho mệt hao xăng, cứ tắm biển , lim dim nằm nghĩ , lai rai ăn uống , và ì ì xxx ,... </span>
chúc Bác có chuyến du ngoạn vui khỏe an toàn !
Em cũng ở Sea Horse rồi, được phết bác ạ. Hồ bơi, nhà hàng sát biển, có chỗ cho trẻ em chơi và phòng tắm thì hơi bị gần gũi với thiên nhiên :p
Hồ bơi sát biển, có cả hồ thuỷ lực và hồ cho trẻ em luôn:

Ruộng lúa :D

Khu vui chơi ngoài trời:

Vote cho bác KEKs ONE cái câu em bôi đỏ đỏ ở trên. GĐ em đi nghỉ mát chuong trình 24h/ngày cũng chỉ xoay quanh mấy cái này bác ạ :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
2 Chai/đêm mà còn bảo là bình dân hả trời? Chắc giá đó bác mua trực tiếp với KS quá.
Đưa đây em 100$/đêm, em cho các bác phòng bungalow, 4sao, sát bãi cát luôn (tiếng tây gọi là "bích fở răn" đó).
Princess de An Nam, đỉnh của đỉnh, 300++ hả, đưa đây cho em 225$, các bác sẽ được ngỉ 2 đêm.

Status
Không mở trả lời sau này.