Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Cứ để cho XXX ghi biên bản. Em dám cá là ko dám lập biên bản, vì có biển 412 đâu. Ai yếu vía thì sẽ dính phốt ngay. Định Mệnh...
Trước khi dừng xe em thì có 3 xe đang làm thủ tục.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Trước khi dừng xe em thì có 3 xe đang làm thủ tục.
Lúc bác chưa đưa giấy tờ cho xxx sao xxx biết bác tên Lộc ? Hay xxx đã cầm rồi nên mới nói " Anh Lộc" vậy bác hí hí !

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Lúc bác chưa đưa giấy tờ cho xxx sao xxx biết bác tên Lộc ? Hay xxx đã cầm rồi nên mới nói " Anh Lộc" vậy bác hí hí !
Em đưa khi xxx nói cho xem giấy tờ, không có lỗi gì hết thì em mới đưa

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng C
27/2/07
577
944
93
TP Hồ Chí Minh
Nghe sound thấy bà cả bác năn nỉ tội ghê. Bà cả em mỗi khi đi chung bị dừng xe là cố thủ trong xe, mặc 1 mình em xuống chiến sao thì chiến, mà lỡ chiến không xong, cấp bánh mì cũng tiện

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Chiều nay em cũng được các anh XXX khúc này giáo huấn. Đường đông 2b quá, mà 2b thấy các anh ấy đứng nên tấp hết vào làn trong chật như nêm, em đành phải chạy làn ngoài. Khi được gọi vào em giả ngu không chiến gì hết, chỉ dạ dạ vâng vâng, trình giấy tờ cho các anh ghi BB. Em thấy rõ các anh ấy hý hoáy vào không khí trên tờ biên bản tức cười lắm mà không dám cười. Nửa chừng thì hỏi em có tiền đóng phạt không, em bảo không có, ghi giúp em cái biên bản em trình sếp lấy tiền đóng phạt sau v.v.... Kỳ kèo 1 lúc rồi ảnh trả giấy tờ cho đi, chốt hạ câu em dốt quá, có 100-200k không muốn mà muốn lặn lội từ BD lên đây đóng phạt 500-600k, lần này thông cảm :D
-- bác cao tay thật, đáng nể.

Hạng C
20/8/10
606
125
43
C
Theo luật GTĐB 2008 thì: "phương tiện tham gia giao thông đường bộ di chuyển với tốc độ thấp hơn phải đi về bên phải".
Cái này có nghĩa là đi bên phải của 1 làn đuong bác ơi. Còn đuong đã phân thành nhiều làn. Mỗi xe chạy 1 làn thì đâu áp dụng đc. Vậy theo bác vượt phải là như thế nào?

Hạng B2
24/2/12
297
482
63
Chiều nay em cũng được các anh XXX khúc này giáo huấn. Đường đông 2b quá, mà 2b thấy các anh ấy đứng nên tấp hết vào làn trong chật như nêm, em đành phải chạy làn ngoài. Khi được gọi vào em giả ngu không chiến gì hết, chỉ dạ dạ vâng vâng, trình giấy tờ cho các anh ghi BB. Em thấy rõ các anh ấy hý hoáy vào không khí trên tờ biên bản tức cười lắm mà không dám cười. Nửa chừng thì hỏi em có tiền đóng phạt không, em bảo không có, ghi giúp em cái biên bản em trình sếp lấy tiền đóng phạt sau v.v.... Kỳ kèo 1 lúc rồi ảnh trả giấy tờ cho đi, chốt hạ câu em dốt quá, có 100-200k không muốn mà muốn lặn lội từ BD lên đây đóng phạt 500-600k, lần này thông cảm :D
Mai mốt gặp ca kiểu này mình sẽ thử áp dụng coi sao he....

Hạng C
16/4/12
988
50.272
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Rốt cuộc chủ thớt có hình chụp đầu đường ko? Có bảng ko?...
Giải Toán mà ko có dữ kiện???
Toàn tưởng tưởng rồi cãi nhau 15 trang , nhức cả óc ngày Tết.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Rốt cuộc chủ thớt có hình chụp đầu đường ko? Có bảng ko?...
Giải Toán mà ko có dữ kiện???
Toàn tưởng tưởng rồi cãi nhau 15 trang , nhức cả óc ngày Tết.
dau duong khong co bb nao het, nen moi khong bi lap bien ban