Hạng B1
10/8/06
85
0
6
Re:Em vừa bị cướp ở Phan Xích Long

tony_ha nói:
Tối qua e cũng mới nhận hàng từ bác Bee. Hàng nhìn ngon lắm
. Anh Bee tận tình mua dùm rồi còn chỉ e cách xài nữa. E cám ơn bác Bee nhé
.
Chừng nào Anh Bee rãnh cho e mời cafe nhé. 
Em cũng mới nhận hàng từ bác Bee đây ạ, cám ơn bác, bác rất nhiệt tình. Khi nào có về miền Tây em mời bác một món đặc sản ạ

Hạng B2
4/6/11
178
28
28

vợ pác có nói gì không?

Hạng C
2/4/08
917
519
93

Nhà em có 1 cây tạch tạch hàng xịn có luôn chức năng hú còi và bắn khói và 1 khẩu súng bắn đạn gây mê của Đức mà giấy phép đã hết hạn sử dụng lâu rồi nên không dám đem theo. Bác nào trong ngành CA biết cách gia hạn giấy phép không tư vấn cho em với, chứ dạo này tình hình an ninh ghê quá :(.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

e công nhận bác chịu chơi thiệt là hư xe còn hơn để bọn cướp lộng hành chắc mốt e fải thủ ống típ inox trong xe lun wá gặp trg hợp xấu có đồ xài....kaka^^

Tập Lái
22/9/11
13
0
0

Em nói thật chia sẻ cùng các bác chứ,chị em nhà ta ra mà đường thì thôi .....chán lắm,chả cảnh giác gì cả. Hôm rồi em gặp vụ này cũng hơi hài hài tí: em vào Techcombank trên đường NKKN để nộp tiền cho bạn,gặp phải em giao dịch viên mới bị giật ví dưới cổng lên ngồi tiếp em,mặt tái xanh cả lên. Đâu được 5 phút em ấy không được bình tĩnh phải gọi đồng nghiệp qua làm thay rồi lủi vô góc ngồi thút thít khóc. Nghe lõm qua thì cũng phải cái tội em điệu đà,đi ăn trưa đi bộ vài bước cũng xách theo cái bóp cầm trên tay,2 thằng lưu manh nó me rồi giật mất. Chán. Vạ thân vì mấy cái chuyện không đáng, cảnh giác chút như anh em mày râu nhà ta thì đỡ biết mấy =-=!

Tập Lái
28/9/07
13
0
0

Khâm phục bác Bee .....Tình hình dạo này an ninh không tốt lám, các bác chỉ chổ em mua cái " tach tach" với! Hay có bác nào mua thì mua dùm em 1 vài cái, em xin gửi tiền lại.....

Hạng B2
9/8/11
103
65
28

Dạo này bọn cướp giật đầy đường các bác ạ. Tuần trước em có việc ra sân bay, gần tới Lăng Cha Cả thấy 4 thằng-con đi trên 2 xe, ép xe giật túi của một chị đi xe máy..mịa nó giật gì mà làm chị này té đùng ra đường tội nghiệp lắm..Em đi xe máy với anh bạn cũng tăng ga phóng theo..thình lình từ đằng sau còn 2 thằng đi 2 xe nữa vút lên, chẻ đầu xe em cái xẹt..loạng choạng..nhìn lên thì chúng nó chạy cách xa. Cũng may chị kia chắc ko bị nặng lắm. Hoan nghênh "tinh thần chiến đấu" của bác chủ, chúc bác mọi sự tốt lành!!

Tập Lái
8/5/11
31
24
8

Ví vợ bác có nhiều ko mà bác phải hy sinh mạnh thế! Phải em cho mẹ nó luôn, chứ mình đuổi theo nó rủi có làm sao ân hận cả đời, rồi còn con cái nữa chứ!

25/1/13
0
0
1
34
Q6 - HCMc

Topic đã cũ, hôm nay mới có dịp đọc, đọc hết 6 trang đầu, thấy ngưỡng mộ bác chủ vì tinh thần cảnh giác và hành động kịp thời, vui vì mọi người có tinh thần chia sẻ. :)

Tập Lái
1/6/12
13
0
1

2 thằng cướp cũng mình đồng da sắt qua...