Hạng D
1/9/14
2.304
84.246
113
Sai Gon
Khu em Tân phú, nói ra chắc không ai tin, hàng xóm hay đậu chiếc Mazda 3 trong hẻm nguyên đêm 2 năm nay chưa mất cái gì. Không phải ngày nào cũng đậu ngoài đường, nhưng tuần cũng 2,3 bữa. Còn SH, AB về đậu trước nhà khóa cổ, bỏ vô nhà ngủ cả buổi, chưa thấy mất :D
Em vừa nhắn số hẻm của anh cho mấy ae XH rồi. :rolleyes:

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam
Mua bảo hiểm có mất cắp bộ phận thì xúc. Còn kg có thì pm em thử xem sao giúp được kg ạ.

Hạng B2
10/9/10
264
967
93
Vụ mất xe là ban đêm hay ban ngày vậy a?
Không thấy thông báo chính thức gì anh ạ. Thấy anh bạn trong gr viber của cư dân bảo là có CA phường xuống tưởng bắt xe để lòng đường mà hoá ra khg phải, xuống vì có vụ mất xe fortuner. Em chỉ biết có vậy thôi!

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Hay quá a ơi.
gò vấp nơi a mát 6 và a dzin sống đúng là nơi sống trong mơ thiệt mà, toàn những con người tuyệt vời, nhà nhà ngủ hok phải đóng cửa, xe máy hok cần phải rút chìa khoá, để luôn ngoài cửa, xe hơi cũng thế, ôi chẳng biết đến bao giờ tèo mới biến ước mơ của tèo thành hiện thực.

ps: quận 2 toàn bọn hok ra j, a chủ nên bán nhà về gò vấp làm háng xòm với a mát 6 đi nha.
GV. Ngon nên dân mới đông thế chứ.

2/1/17
137
518
93
25
Hay quá a ơi.
gò vấp nơi a mát 6 và a dzin sống đúng là nơi sống trong mơ thiệt mà, toàn những con người tuyệt vời, nhà nhà ngủ hok phải đóng cửa, xe máy hok cần phải rút chìa khoá, để luôn ngoài cửa, xe hơi cũng thế, ôi chẳng biết đến bao giờ tèo mới biến ước mơ của tèo thành hiện thực.

ps: quận 2 toàn bọn hok ra j, a chủ nên bán nhà về gò vấp làm háng xòm với a mát 6 đi nha.
có M6 bảo kê thì còn lo gì?