Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Đầu tiên em xin cám ơn sự nhiệt tình của bác Xedap và Cty Fo đã giúp đở em thực hiện công việc này .
Cũng rất vinh hạnh khi được biết em cũng là những vị khách đầu tiên (chưa ký HD) mà đã được cầm lái em này ngay sau lể ra mắt được tổ chức tại SG .
...
Đúng hẹn với bác XD , 2 giờ trưa em cùng vài người bạn có mặt ở FoCT , 1 buổi trưa nhưng khí trời khá mát mẽ . Xe pháo đã được đưa ra chuẩn bị cho chuyến thử xe ở PMH

Đây cũng chính là con xe được đem ra show hàng trong buổi lễ cuối tuần trước .
Sau ít phút chờ đợi làm thủ tục , bác XD đích thân hộ tống tụi em qua PMH .
Khi xe chạy chừng hơn 500m , bỗng nhiên 1 sự trục trặc nho nhỏ ngoài dự kiến xảy ra : xe hết xăng !:D . Các bác khoan công kích tính lơ đãng của tụi em nhé . Bộ phận KT đã báo chuyện này nhưng cứ nghĩ là sẽ lết ra được cây xăng gần đó . Trong tình thế bất đắt dĩ bác XD quyết dịnh tắp lề :D

Sau khi yên vị tại góc ngã 4 NDC và Cao Thắng , bác XD nhanh chóng rút đthoai vệ tinh liên lạc căn cứ , yêu cầu đơn vị ứng cứu-phản ứng nhanh của Fo ra cứu hộ . Đúng là thật chuyên nghiệp .
Sau vài cú phone dẫn đường nữa của bác XD , cuối cùng sau gần 20' ,xe cứu hộ đã tiếp cận được chiếc xe demo của tụi em đang chờ ven lề

Đến đây thì nhiều bác chắc chắn sẽ nhao nhao có thấy chiếc xe cứu hộ nào đâu ??? Xin các bác cứ bình tĩnh và nhìn lại chiếc xe màu đỏ đang áp sát khoá đầu xe Mon rất chuyên nghiệp . 1 nữ đặc nhiệm mau chóng tiếp cận mục tiêu và tiến hành chiến dịch bơm xăng với công nghệ rất hiện đại và mau chóng.
Và đây là hình ảnh của quá trình tiếp xăng em may mắn chộp được

....xin các bác đừng rời máy và đón xem tiếp phần sau ...:D

Hạng D
3/9/08
4.594
46.885
113
Trời ơi cảnh đẹp à nha, đi xế hộp đổ xăng lề đường coá 2lít quá độc luôn bác Xedap ơi :D Em nóng nòng chờ bác Adco trình diễn bài này đó:)

Hạng F
8/8/06
6.446
20.634
113
39
Em đã mua chuộc bác đừng post cảnh này mà bác cũng Post nữa.:D

Hạng F
5/3/05
8.717
71.648
113
đây
ủa, "vòi" bơm xăng của pé gái này cũng hợp chuẩn luôn sao mà đút vô bình Mondeo đc luôn vậy Xe đạp :), công nhận cứu hộ quá pro..

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
ủa sao hôm bữa thấy quảng cáo Ford mondeo có cai nắp xăng chỉ thích hợp với vòi xăng lích cỡ bao nhiêu đó đó ,rồi có miệng che ko có nắp, rồi giờ sao cầm chai mà vẫn chơi ngon thế nhỉ heheh

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
kidnln nói:
ủa sao hôm bữa thấy quảng cáo Ford mondeo có cai nắp xăng chỉ thích hợp với vòi xăng lích cỡ bao nhiêu đó đó ,rồi có miệng che ko có nắp, rồi giờ sao cầm chai mà vẫn chơi ngon thế nhỉ heheh

Bởi thế mới có vũng nước dưới chân cô gái đó :D