O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
RE: em xe cùi, mới nhận các bác ợ...

Ơ Mama bác có phải diễn viên gì hay đóng kịch hoặc đóng phim em hay coi trên VTV thì phả.... em nhìn nghiêng thấy giống... nếu không phái mong bác bỏ qua...
Chúc mừng bác có xe mới... hấp dẫn qúa nhỉ....

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Ph_h ơi đã tìm hiểu số máy nó nằm đâu chưa? Kẻo mai mốt đi đăng kiểm mệt lắm đấy. vừa qua tôi bị ĐKV bắt tháo máy ra cho nó nhìn số đấy, thật vất vả.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Ngày mai em nó lên đường về Nghệ An bác ợ. mai em chắc cũng về theo xe, có j mới bác qua nhà em chơi, vừa test xe luôn bác ợ.
Bác Dương_cao ui, me em làm kinh doanh bác à, mà được khen giống diễn viên, về kể chắc nổ mũi đây...:D
Em chưa tìm thấy số máy mà cũng chưa thử tìm bác à. Bác đi trước rùi, cho em ít kinh nghiệm đi. Không về đăng kiêm nó làm thit em no thì xót lắm bác à.
Cũng báo cáo với các bác luôn la em nó đang đi làm lại nội thất, trong lúc chờ thì em lên đây tám với các bác....
.
Bác hải cho em hỏi luôn là hôm bác mua thi Trường Hải có bán đầu cd cho bác luôn hay là phải lắp ngoài ạ. Chỗ em mua xe thi bảo nó có đầu zin theo xe không thì bảo không có. Thế mà lúc trước kí hợp đồng thì nói yên tâm sẽ có. Nếu bác mua đầu cd ngoài thì giá bao nhiêu và hãng gì vậy bác. Xe bác đã lắp thêm những gì nữa rồi ạ. Bác chia sẻ cho em ít kinh nghiệm bác nhé.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

ph_h ơi Hôm tôi mua ở trường hải biên hòa không có CD, tôi về lắp hết 1.9 triệu VND ngon ra phết. còn loại nào do mình chọn thôi. về nội thất tôi không làm thêm gì đáng kể, chỉ có:
- Dán kính toàn bộ xe, lót sàn.
- còn số máy nó ở dưới bơm dầu phía tài, nhìn không thấy mà chỉ sờ mới thấy cho nên cà số vất vả lắm, còn số sườn nằm ở dưới ghế phụ tốt nhất khi đăng kiểm nên nhờ người có quen biết thì bọn ĐKV đỡ hạch sách, nếu đưa xe vào ĐK thì bọn nó không chê vào đâu được chỉ toàn khen loại trừ việc "hành là chính" cái số máy đó thôi. Vài lời chia sẻ cùng ph_h.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Chúc bác có xe mới..mặc dù là xe của ma ma bác nhưng bác lái là chính mà..hehhe.
Sáng nay đi làm nhìn thấy 1 em ở cầu Chương Dương..đẹp lắm, khỏe lắm...nhưng bị mỗi cài gầm hơi thấp 1 chút... thèm nhỏ dãi..nhèm nhèm

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Xe em lắp thêm đầu dvd rồi bác ạ, trông cũng long lanh lắm. Lúc nào bác lắp thêm cái gì thì báo cho em với bác nhé. Mà bác đạp em nó lên được bao nhiêu rùi bác, hôm trước về nhà được cầm em nó chạy phải công nhận là sướng bác à, em đạp gần 150 xe vẫn đầm và thấy chưa hết ga, nhưng sợ quá nên phải giảm tốc bác à.
Em thèm lái lắm mà không được bác Laomap à, vì xe đang ở Nghệ An mà bác. mà gầm thấp ôm cua sướng lắm đó bác, xe ở Nghệ An ít khi bị ngập nên không lo lắm bác à. Bác thèm thì mần liền bác nhé, cưới vợ cưới liền tay...:D
Em lắp đầu DVD chỗ bác Longthinhaudio, cùng AE OS nên em giá mềm hơn nơi khác, kể cả cảm biến lùi khi em hỏi chỗ bác Thịnh cũng rẻ hơn nơi khác 500 trăm.

[/img]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/2/05
257
16
18

@ph_h: đầu DVD này thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác? nó hiệu gì vậy? xài được không? tôi cũng đang tính kiếm 1 em đây mà.