Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Đọc xong tội cho bác chủ thớt vì không có ai sở hữu Q5 trong này mà cho bác lời khuyên cả, mấy bác khác vào cũng nên comment sao về Q5 cho bác chủ thớt toàn thấy đem xe khác vo so sánh rồi nói về xe mình mang vào, lập mịa riêng cái topic so sánh giữa Q5 vs XXX, Q5 vs YYY ZZZ đi rồi tha hồ cãi nhau trong đó
...ý em hơi quá lời xin lỗi các bác nhé;).
Q5 cũng ít người chạy nên cũng khó cho bác chủ thớt nhỉ! Bác tham khảo thêm báo nước ngoài các tạp chí uy tín đánh giá là ra ngay thôi mà, ví dụ tờ Autocar mới vào VN có sự so sánh (chứ không full đánh giá Q5 nha bác) họ sắp xếp các xe được đánh giá (cùng phân khúc và $$$) như sau, em copy ra thôi.
1. BMWX3 xdrive20d SE.
2. Audi Q5 2.0 TDI quattro SE
3. Land Rover Freelander 2.2 SD4 XS
4. Volvo XC60D3 Drive SE Prem
5. Ford Kuga 2.0 TDCi Titanium.
Audi Q5 có 1 câu comment là : Vận hành không êm ái làm hỏng một chiếc xe đẹp. Không tiết kiệm như X3. Nhưng nó được xếp hạng 2 rồi đó bác.
Bản thân em thấy Q5 nhìn cuốn hút và long lanh lắm, bác đủ lực múc luôn đi.

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
em thấy trong hạng này thì q5 là chuẩn nhất rồi, chỉ có là nếu có tiền chơi xe nhập thì chơi thôi. audi mà có nhà máy lắp giống mẹc ở vn thì mẹc cũng mệt mỏi luôn, còn bmw euro auto chắc chết luôn không kịp ngáp

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
moonriver nói:
Đọc xong tội cho bác chủ thớt vì không có ai sở hữu Q5 trong này mà cho bác lời khuyên cả, mấy bác khác vào cũng nên comment sao về Q5 cho bác chủ thớt toàn thấy đem xe khác vo so sánh rồi nói về xe mình mang vào, lập mịa riêng cái topic so sánh giữa Q5 vs XXX, Q5 vs YYY ZZZ đi rồi tha hồ cãi nhau trong đó
...ý em hơi quá lời xin lỗi các bác nhé;).
Q5 cũng ít người chạy nên cũng khó cho bác chủ thớt nhỉ! Bác tham khảo thêm báo nước ngoài các tạp chí uy tín đánh giá là ra ngay thôi mà, ví dụ tờ Autocar mới vào VN có sự so sánh (chứ không full đánh giá Q5 nha bác) họ sắp xếp các xe được đánh giá (cùng phân khúc và $$$) như sau, em copy ra thôi.
1. BMWX3 xdrive20d SE.
2. Audi Q5 2.0 TDI quattro SE
3. Land Rover Freelander 2.2 SD4 XS
4. Volvo XC60D3 Drive SE Prem
5. Ford Kuga 2.0 TDCi Titanium.
Audi Q5 có 1 câu comment là : Vận hành không êm ái làm hỏng một chiếc xe đẹp. Không tiết kiệm như X3. Nhưng nó được xếp hạng 2 rồi đó bác.
Bản thân em thấy Q5 nhìn cuốn hút và long lanh lắm, bác đủ lực múc luôn đi.
bác thông cảm, chẳng qua MBV làm con GLK hợp lý quá nên không đưa tiền ( mà móc tiền ) thì người ta cũng đi marketing giùm 
, bao giờ Audi VN làm được điều này thì lúc đó Audi sẽ thắng lớn ở VN như ở TQ thôi

Tập Lái
30/3/11
28
2
3
Scirroco nói:
voi gia ca hien nay thi glk300 an dut q5 2.0, nhung neu co tien nhieu thi q5 3.2 an dut glk 300 do.
manchester_sir nói:
em tưng lăng tăng như bác.Nhưng so giá tiền và chất lg(Động cơ,địa hình) thì đúng là glk ăn chắc.Q5 chỉ thực chất trong vỏ bọc "công tử bột" mà thôi
Cho em hỏi ngu cái: sao Merc không tăng giá GLK300 lên cho bằng với Q5? để giá thấp như vậy cũng có bán chạy hơn nhiều đâu?

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
@sununhat : Mer đội giá GLK lên bằng AUDI vậy hỏi bác ,bác chọn AUDI hay MER ?

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
em chọn GLK, thời buổi khó khăn ngon, lành, phải chăng mà chơi thôi bác! bên này hổng có GLK luôn, hehe :D:D:D

Hạng B2
7/12/09
320
51
28
PhamKhangAuto nói:
Q5 2011 PREMIUM lướt giá tốt cho các bác OS. Bác nào có nhu cầu alo em với nha. Xe trắng,nội thất kem,chạy bên Mỹ 11.99k miles.Trân trọng !!

xe này có sunroof ko vậy bác? e nghe nói là cái sunroof của q5 rất nóng ko biết có cách nào để khắc phục ko hả bác. e đang định giờ đến tết giải ngân con này hoặc con rx350. e thì e thích q5 hơn nhưng mà vẫn còn ngại cái vụ sunroof như tấm lưới của q5.