Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
data nói:
CHIEUCUONG nói:
do le tuan nói:
Sao chưa thấy hồi âm????
em thấy bác pm cho các bác lơ thử xem sao
em nghĩ chắc không được đâu bác lơ trả lời đầu thớt rùi

Đầu thớt đây bác:
tuandq nói:
Các bác đều không thuộc diện được đổi tên truy cập theo nội quy của diễn đàn!
-----------------------
3/ Việc thay đổi tên truy nhập chỉ được tiến hành với các điều kiện sau:
- Tên truy nhập dễ gây nhầm lẫn với các thành viên khác.
- Tên truy nhập là số CMND, số điện thoại, tên thật và một số thông tin cá nhân khác chỉ được đổi khi thành viên đã có từ 30 bài viết trở lên và chưa từng bị nhắc nhở.

Lưu ý rằng mỗi thành viên chỉ được đổi truy nhập một lần.<br>
-----------------------------------------------

Mình thì thật thà như ... đếm nên khi đọc nghĩ rằng thỏa mãn một trong các điều kiện trên thì OK. (Mình rơi vào trường hợp thứ 2). Té ra mình nhầm chăng?
Nhưng nếu bác lơ y/c hội đủ hết các yếu tố đó thì...bó tay. Nhưng cũng nên điều chỉnh lại nội quy: Việc thay đổi tên truy nhập chỉ được tiến hành <span style=""color: #ff0000;"">khi hội đủ</span> các điều kiện sau:
Chuyện này công khai minh bạch, cũng là nhu cầu của không ít người nên mình cứ post lên đây cho rộng đường dư luận dẫu biết rằng nếu PM có thể chiếm lợi thế hơn.
Hơn nữa cũng có topic liên quan đến PM, ý nói cả ngàn thành viên nên bác í không đọc và trả lời hết được.
Cám ơn các bác đã quan tâm...

Hạng B2
27/9/08
483
0
16
Xì Gòn
Cho em hỏi nick em sửa lại có được hem ạh :D
Em muốn thêm dấu gạch đít giữa cái nick thui
hieunhoc nhìn rối quá, hieu_nhoc nhìn đỡ hơn. Mong bác Lơ giúp em với

Hạng D
11/1/11
2.356
2.391
113
Earth
em được khoảng 40 bài và chưa từng vi phạm nội quy OS, em muốn đổi nick được k bác lơ?

Hạng D
12/12/03
2.828
3.648
113
Vietnam
E xin đổi từ "tui" thành "tôi" mà bao nhiêu lâu cũng kg được...thui các bác tự hài lòng vậy

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Vụ này hơi khó nha. Bác cứ reg nick mới mà xài, không nên tiếc vài chục bài post và 49 điểm thưởng làm gì :D
cho em hỏi
hạng cao thấp thì được gì
và điểm thưởng dùng làm gì ah
em xin hết