Hạng B2
9/3/07
186
1
18
RE: Em xin nhờ các bác tư vấn mua xe Huyndai_Getz !

Em không hiểu sao các bác mua Getz, trong khi Kia Picanto cũng ngon bổ không kém mà lại rẻ hơn?

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Em nói các bác thông cảm ! Hồi trước mới ra thì rất thích, nhưng bây giờ Taxi chạy nhiều quá bác ạh, tự nhiên lại không thích

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Trích đoạn: tttrung

Em không hiểu sao các bác mua Getz, trong khi Kia Picanto cũng ngon bổ không kém mà lại rẻ hơn?

khác nhau nhiều lắm bác ợ... bề ngoài thì có vẻ xêm xêm... dưng mà bản chất thì xa vời vợi... :D:D

Getz 1.4 mà máy 94 ngựa lận bác, trang bị nghiêm túc... Nói chung bác có 1 con Peugeot 206 made in HQ...

Hạng B2
9/3/07
186
1
18

Cám ơn bác, vậy mà em cứ nghĩ Picanto sản xuất dựa trên platform của Getz, mà dung tích xi lanh nhỏ hơn xíu thì tiết kiệm xăng hơn. Em lại còn đọc review của bọn Ấn Độ nói Getz tốn xăng do bộ chassis nặng quá.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: mingo

Xin chân thành cảm ơn các bác ! Vợ cả em đã duyệt con Getz rồi, mức giá đó là Ok rồi, em cố gắng kiếm vài trăm để độ mấy đồ chơi cho đẹp.
Bác vndnguyen có mua thì thông báo nhé, anh em mình share kinh nghiệm nhé !
em đang trong thời kỳ học B2 bác ạ, chưa mua được đâu. Nếu bác mua trước thì cho ae vài dòng review và vài cái hình nhé. Thksssss bác

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Chào các bác, hôm trước em qua hỏi nhưng họ nói không có màu đó và nói em phải đặt hàng. Nhưng em đang cần xe nên không muốn chờ lâu như thế.
Biết em định mua xe nên ông bác em đã để lại cho em con Camry 2.2 của ông ấy. Em đã quyết định lấy và đang làm thủ tục. Xin chân thành cảm ơn các bác !