TPP confirmed
Hạng B1
31/10/16
78
139
38
Mua lại hết luôn à?
lô nào vậy pak?
Không rõ thông tin mua cổ phần của TT chính xác hay không nhưng thấy lô MU6 vẫn nghe là bên TP đang duyệt thiết kế nha bác

• Like
Reactions: daubu1
Tập Lái
30/9/18
3
0
1
34
Mua lại hết luôn à?
lô nào vậy pak?
Mua lại lô MU 6 của trần thái đó Bác
Frasers có rất nhiều thiết kế đỉnh độc đẹp tại Úc. Hy vọng sẽ không làm thất vọng tại Việt Nam.

Hạng B2
15/4/17
242
522
93
Mua lại lô MU 6 của trần thái đó Bác
Frasers có rất nhiều thiết kế đỉnh độc đẹp tại Úc. Hy vọng sẽ không làm thất vọng tại Việt Nam.
TT chỉ có 20% trong dự án EC, k biết họ làm như thế nào mua được...
m thì thích KL hơn, Frasers từ Tháilan nh có nguồn gốc TQ :)
mà thôi, k biết tt có đúng k, chờ xem....

Hạng C
16/3/14
578
695
143
các bác có thong tin nao cua thang metrôpole hay lotte chưa?delay hoài....ko bít khi nào mới mở bán cho khu này đông vui chút nhỉ

TPP confirmed
Hạng B1
31/10/16
78
139
38
các bác có thong tin nao cua thang metrôpole hay lotte chưa?delay hoài....ko bít khi nào mới mở bán cho khu này đông vui chút nhỉ
Sắp bán rồi đó bác. Chừng nào hết thanh tra thì ổng bán thoy mà:p:p:p

Tập Lái
30/9/18
3
0
1
34
Lotte nếu như giấy tờ ok và làm việc thần tốc may ra q3/2019 ra nổi, còn không thì phải giữa 2020

Tập Lái
24/1/18
3
179
48
40
Không biết trên này có nhiều ng giống trường hợp mợ ko. Chứ bữa giờ CĐT đã gửi TB chốt thông tin khách ký hđ hoặc uỷ quyển ký hđ. Đồng thời nếu ng bán có tâm là ng ta đã báo cho CĐT đổi thông tin liên lạc qua ng mua mới (mua qua ccuq) để tiện update thông tin trực tiếp.

bạn nào làm ở EC có đi ngang qua đây làm ơn đăng đàn hướng dẫn dùm mấy trường hợp ng ta mua lại giá cao, ko mảnh giấy chứng nhận chính thức nào, đang sốt ruột từng ngày chờ cái HĐMB trễ nhiều lần này dùm cái :(
Sao mình hỏi sales thì sales nói CDT ko chịu, kêu phải người kí HD đặt cọc kí vì hóa đơn xuất hết tên bên kia rồi. Khó hiểu quá

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Thớt mở được cũng gần 2 năm và tiêu đề vẫn rất đúng cho tới thời điểm này :(

• Like
Reactions: Mexi