Hạng B1
22/9/18
52
63
18
Nó bán đợt này là đợt thứ 4 rồi bác, mu8 rumor không chính thức là từ 6k-8k

Với hơn 270 căn hộ cao 29 tầng và chỉ có 9 căn 1 phòng ngủ ( không căn nào view sông bitexco , xin chúc mừng các bác trong group đã mua được 1 phòng bên tilia và linden view sông bitexco )
Chắc bán giữ chỗ hết rùi, ko thấy sale nào contact luôn hay sale dự án này chảnh quá

Hạng B2
15/4/17
242
522
93
Chắc bán giữ chỗ hết rùi, ko thấy sale nào contact luôn hay sale dự án này chảnh quá
Chắc chưa đâu bác ơi, sao bác nóng thế , cứ từ từ rồi sẻ mở bán thời mà :)

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Các bác cho em hỏi chút : hđ cọc mà công chứng hợp đồng chuyển nhượng quyền mua bán thì coi như việc mua bán cũng thành công rồi đúng ko?
Mua hđ cọc vậy sau này ký hđmb với cđt có cần ng mua trước lên ký ko?
PS. Cần mua căn 1PN lầu cao, bác nào muốn bán inb em với nhé. Thanks all

• Like
Reactions: gaihaicon
Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Các bác cho em hỏi chút : hđ cọc mà công chứng hợp đồng chuyển nhượng quyền mua bán thì coi như việc mua bán cũng thành công rồi đúng ko?
Mua hđ cọc vậy sau này ký hđmb với cđt có cần ng mua trước lên ký ko?
PS. Cần mua căn 1PN lầu cao, bác nào muốn bán inb em với nhé. Thanks all
check ib nhé, em là môi giới chuyên khu EC

Hạng B1
11/1/16
65
111
33
sang nhượng công chứng thuế má bình thường rồi bác
bác có cần mua bán sang nhượng gì à ?

Mình tìm mua 2pn. Lúc trước ngại vụ công chứng hợp đồng cọc mà quyết định ko xuống. Nghe nói giá lên nhưng ko biết cỡ nào rồi

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Mình tìm mua 2pn. Lúc trước ngại vụ công chứng hợp đồng cọc mà quyết định ko xuống. Nghe nói giá lên nhưng ko biết cỡ nào rồi
nếu mua bên Linden đã có hđmb thì thủ tục mua bán sang nhượng đơn giản, tương tự như các khu khác, cọc xong khoản 1 tuần ra công chứng , sau đó khai thuế đóng thuế , nộp hs lên cđt , mất tổng khoảng 3-4 tuần sẽ ra tên của bác luôn
giá biến động theo tin tốt, ng mua sẽ mua những căn giá tốt view đẹp trước, nên những căn giá kỳ vọng cao vẫn bán được theo thời gian
bác cần tư vấn chi tiết hơn nữa thì ib em, có vài căn đang chờ bác cọc ạ

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
Cả khu bờ sông Thủ Thiêm thấy có mỗi Empire đang xây hoành tráng, mấy thấp liền, Empire là lá cờ đầu tiên khu này rồi. Bác nào có hình chụp tiến độ up lên cho anh em có thêm khí thế

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Cả khu bờ sông Thủ Thiêm thấy có mỗi Empire đang xây hoành tráng, mấy thấp liền, Empire là lá cờ đầu tiên khu này rồi. Bác nào có hình chụp tiến độ up lên cho anh em có thêm khí thế
ngày mai sẽ có video update mới nhất theo kiểu timelapse ( lần đầu tại EC) cho các bác chiêm ngưỡng em nó từ sáng tới tối, siêu lung linh