Hạng B2
7/5/13
161
37
28
nói đơn giản thôi bác ạ, giảm sốc khá ok chỉ có điều là trần hơi thấp, dưới 1m7 nhu em thì ok chư cao hơn, đi đường sóc co ma lỗ đầu :))
xe em co thay ghế da rôi, vì nỉ bụi lắm, mà vợ em cũng ko thích mùi nỉ, dơ, khó giặt,
Swift ngồi trước lái thì tầm quan sát khá tốt, rộng rãi hôn mấy xe khác, có điều góc chữ A hơi lớn,phụ nữ khó nhìn còn các anh thì vô tư

Tập Lái
14/8/14
15
0
3
42
sao em nghe nói xe lắp ráp trong nước rẻ hơn 50 củ mà cắt bớt 4 túi khí + phanh đĩa sau. Tính ta 4 túi khí cũng 60 đến 70 củ rồi. Như vậy còn đắt hơn xe nhập. mà cắt gì không cắt cắt đi cái an toàn của người sử dụng. :3dcuoileluoi:

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
sao em nghe nói xe lắp ráp trong nước rẻ hơn 50 củ mà cắt bớt 4 túi khí + phanh đĩa sau. Tính ta 4 túi khí cũng 60 đến 70 củ rồi. Như vậy còn đắt hơn xe nhập. mà cắt gì không cắt cắt đi cái an toàn của người sử dụng. :3dcuoileluoi:
cái này bác đi hỏi hãng nha, em cũng ko rõ, lúc em mua cũng muốn mua bản nhập nhưng ko có nên em chọn liên doanh, thấy tầm tiền và em cũng thích nên em xúc luôn.
2 túi khí e thấy cũng ko phải đến nỗi nào, chỉ la tu 6 ma xuống 2 thi nhiêu nguoi tháy nhiều quá

Tập Lái
14/8/14
15
0
3
42
túi khí thì chẳng nói tới, cắt 2 cái phanh là thấy k được rồi. Theo em thì Suzuki làm như thế là họ cố tình để các bác sẽ lựa chọn bản nhập khẩu nếu muốn mua Swift, vì bán bản Nk sẽ có lợi nhuận cao hơn bản trong nước.

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
túi khí thì chẳng nói tới, cắt 2 cái phanh là thấy k được rồi. Theo em thì Suzuki làm như thế là họ cố tình để các bác sẽ lựa chọn bản nhập khẩu nếu muốn mua Swift, vì bán bản Nk sẽ có lợi nhuận cao hơn bản trong nước.
cái này bàn sang khi khác thoi bác ơi, topic em bàn ve Swift thôi nhé :)

Hạng B2
28/6/14
340
6.529
93
Bản liên doanh xong xuôi lăn bánh hết bao nhiêu tấn thóc thế bác yêu xe hoi ?Mắc hơn Vitara nhập nhiều không bác ?
Lạc đề ra ngoài chụp choẹt xíu nha các bác :D