Tư Vấn Đầu Tư Estella Heights liệu còn sốt?

Tags
ehs
Hạng B2
19/12/16
301
554
93
So với mấy cc xung quanh khác thì giá trên m2 estella height ko cao hơn nhiều nhưng điều kiện tốt hơn rất nhiều với tiện ích vượt trội, tttm ngon nhất q2 thông thẳng khu căn hộ. Có điều lâu lâu mới có vài căn bán nên ít cơ hội cho dân đầu tư đẩy giá lên vèo vèo như mấy khu cc khác

• Like
Reactions: fireprince
Tập Lái
6/12/20
12
4
0
29
1 năm chốt lời 50% kkk
estella heigh hàng này mới mà.mới dọn vào 1-2 năm chứ mấy.có tiền thì tìm căn bên the es mà ở.diện tích rộng nên tính trên m2 cũng ko đắt lắm .chứ quẳng vào mấy cái Parkland 120tr 1m2 phía đối diện ... lol
nhớ năm ngoái có dự án nào bán bt liền kề cũng rẻ phết
Chắc bác đang nhắc tới new city ngay nguyễn hoàng à bác

Hạng F
6/9/18
7.371
16.346
113
35
Có ô anh cty làm sếp cty kiến trúc mua ở đây lúc đầu nge đâu tầm 5 tỉ,, giờ muốn mua thêm mà ko ai bán

• Like
Reactions: Nampq
Hạng B2
27/4/20
130
87
28
Estella thì tuyệt vời rồi, hàng Kep làm chuẩn, tiện ích đầy đủ xịn xò không thiếu thứ gì, nội khu tỉ mỉ chi tiết và hướng đến cho cư dân.

• Like
Tập Lái
6/12/20
12
4
0
29
So với mấy cc xung quanh khác thì giá trên m2 estella height ko cao hơn nhiều nhưng điều kiện tốt hơn rất nhiều với tiện ích vượt trội, tttm ngon nhất q2 thông thẳng khu căn hộ. Có điều lâu lâu mới có vài căn bán nên ít cơ hội cho dân đầu tư đẩy giá lên vèo vèo như mấy khu cc khác
Cơ hội đầu tư vẫn còn khi bên Masterise Lumiere giá đang cao với nhu cầu nhà ở quận 2 đang lên nhanh á bác

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
tính trên m2 là 70-80 tr 1m2 có nt thì so với đối diện parkland 120 tr 1m2 vẫn rẻ chán
liên kết với tttm.mà lại ko sát đường tàu.vậy sẽ đỡ ồn đi rất nhiều
căn hộ xác định là hưởng thụ thôi chứ ko đầu tư lời nhiều dc
hàng thì vẫn có ng bán nhưng toàn hét giá hơi bị ảo.bán theo giá kiểu "có ng mua cũng dc,ko ai mua cũng ko sao"
còn mấy ng tìm mua thì mua theo kiểu "mày phải sắp chết đuối tao sẽ vung tiền ra cứu"
ít giao dịch là thế :D

• Like
Reactions: Orig and Nampq
Tập Lái
6/12/20
12
4
0
29
tính trên m2 là 70-80 tr 1m2 có nt thì so với đối diện parkland 120 tr 1m2 vẫn rẻ chán
liên kết với tttm.mà lại ko sát đường tàu.vậy sẽ đỡ ồn đi rất nhiều
căn hộ xác định là hưởng thụ thôi chứ ko đầu tư lời nhiều dc
hàng thì vẫn có ng bán nhưng toàn hét giá hơi bị ảo.bán theo giá kiểu "có ng mua cũng dc,ko ai mua cũng ko sao"
còn mấy ng tìm mua thì mua theo kiểu "mày phải sắp chết đuối tao sẽ vung tiền ra cứu"
ít giao dịch là thế :D
Giao dịch bên đây vẫn đều đều mà bác
chủ nhà hét giá 1 phần nhưng nếu đã thiện chí bán thì vẫn bán bình thường.còn chủ nhà hét giá thì ko muốn bán đâu bác

Hạng B2
9/9/12
453
7.905
93
Giao dịch bên đây vẫn đều đều mà bác
chủ nhà hét giá 1 phần nhưng nếu đã thiện chí bán thì vẫn bán bình thường.còn chủ nhà hét giá thì ko muốn bán đâu bác
Estella Heights có sổ chưa anh?

• Like