Tập Lái
16/10/12
31
0
0
theone1984 nói:
ngotran nói:
@theone1984: bác vui lòng đọc lại page 9 sẽ thấy nick bonghongdo nói có đáng tin không. Chỉ riêng vụ này thôi đủ thấy thông tin của bác bonghongdo chính xác hơn sale rất nhiều.
Còn em cũng nick mới nên không giám nói lung tung:D.
Vụ chuyển xe hả? thông tin chuyển xe ok hơn sales hả? nhưng túm váy lại là có gì thay đổi so với dự kiến của bác sau khi dc bonghongdo giúp ko?
mọi thông tin bonghongdo cung cấp cho riêng em là chính xác, còn các vụ khác thì em không biết. còn sale bán hàng cho em thì "cuống cuồng" thông báo là trong hôm nay xe em sẽ đi sớm nhất ạ:D.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
ngotran nói:
theone1984 nói:
ngotran nói:
@theone1984: bác vui lòng đọc lại page 9 sẽ thấy nick bonghongdo nói có đáng tin không. Chỉ riêng vụ này thôi đủ thấy thông tin của bác bonghongdo chính xác hơn sale rất nhiều.
Vụ chuyển xe hả? thông tin chuyển xe ok hơn sales hả? nhưng túm váy lại là có gì thay đổi so với dự kiến của bác sau khi dc bonghongdo giúp ko?
mọi thông tin bonghongdo cung cấp cho riêng em là chính xác, còn các vụ khác thì em không biết. còn sale bán hàng cho em thì "cuống cuồng" thông báo là trong hôm nay xe em sẽ đi sớm nhất ạ:D.
Vì nick đó là 1 người trong hệ thống Ford ngoài HN, thông tin chính xác hay ko là do sales của bác, riêng cá nhân em nhận xét thì sales của Ford hiện tại làm việc rất tệ, hình như thu nhập thấp wá riết đâm nản hay sao.
Nhân tiện, thông tin chính xác hay ko em ko wan tâm, cái wan trọng là có thay đổi chuyện theo ý mình dc ko em mới wan tâm.

Tập Lái
16/10/12
31
0
0
em thấy sales báo cho em ngày nhận xe đến lần thứ 3 còn sai:D. còn kết quả thì em nói rồi, xe em đi sớm nhất và cũng sớm hơn cả dự kiến.

Tập Lái
16/4/13
36
0
0
theone1984 nói:
ngotran nói:
theone1984 nói:
ngotran nói:
Vì nick đó là 1 người trong hệ thống Ford ngoài HN, thông tin chính xác hay ko là do sales của bác, riêng cá nhân em nhận xét thì sales của Ford hiện tại làm việc rất tệ, hình như thu nhập thấp wá riết đâm nản hay sao.
Nhân tiện, thông tin chính xác hay ko em ko wan tâm, cái wan trọng là có thay đổi chuyện theo ý mình dc ko em mới wan tâm.
Hihcihihc, e có lỗi gì với bác mà bác nỡ dìm hàng e thía. Em thấy bác có hỏi e vài câu nhưng nếu e mà trả lời thì dân Sales Ford trên đây bít hết tông tích của e nên e im lặng.
Em lái mới, lại thích lang thang chém gió, có gì ko phải bác bỏ qua.
Cần thông tin gì thì bác cứ pm riêng, e sẽ trả lời bác nhiệt tình.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Hệ thống pm và chữ ký của em bị cái forum cùi pắp này lock hết rồi, em cũng mặc xác nó