Hạng B1
22/8/05
84
7
0
RE: Everest uống xăng ntn ?

Con FE dầu của em 100km đường trường khoảng 8.5 lít, đường thành phố khoảng từ 11 đến 13 thậm chí hơn một chút tại vì là tuyến đường em đi hay tắc lắm. Ngoài ra đi trong thành phố thì toàn phải chạy với vòng tua lớn khoảng từ 1500 rpm thì mới êm ko bị ù.

Sorry bác mr_mad nhé, rưng mà theo em nếu mua xe xăng thì mua escape chạy sướng hơn. Chỉ có điều giá xe là 41 k chứ ko phải là 32 k

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

Trích đoạn: noza

Con FE dầu của em 100km đường trường khoảng 8.5 lít, đường thành phố khoảng từ 11 đến 13 thậm chí hơn một chút tại vì là tuyến đường em đi hay tắc lắm. Ngoài ra đi trong thành phố thì toàn phải chạy với vòng tua lớn khoảng từ 1500 rpm thì mới êm ko bị ù.

Sorry bác mr_mad nhé, rưng mà theo em nếu mua xe xăng thì mua escape chạy sướng hơn. Chỉ có điều giá xe là 41 k chứ ko phải là 32 k

có gì mà phải so zi? Dưng mà bỏ ra thêm 9K rồi lại tự nhiên cho uống nhiều xăng hơn trong khi mất đi 2 chỗ ngồi... chưa kể mất đi cái thói quen cầm cần số gạt gạt??? ----> Ngần đó lý do đủ để tôi mua máy xăng :D:D:D tuy nhiên không có được ABS hay AT.....

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

:D
Trích đoạn: minhkhoi

:Dnghe đồn thấy bảo FE khi đạp ga mà nhìn vào bình xăng thấy xăng nó xoáy như gió lốc ở biển ấy các bác ạ:D:D:D:D:D

Thế hôm ôm vô lăng từ Quyền Khôi SHop -> Hàng Muối có thấy đạp ga mất mấy vại xăng không hay là chỉ mất có chén trà mạn ở cửa hàng chú??? :D