Hạng C
5/11/10
820
760
93
vui rồi, sau 1 chặng là thế cờ đảo ngược, Merc nên tự trách mình là chính , đưa mình vô thế khó & trong 1 ngày đen đủi ở 1 chặng không thể làm gì hơn khi mắc lỗi hoặc xui xẻo , từ giờ mùa giải sẽ hấp dẫn hơn khi Merc lại p lội ngược dòng :D

• Like
Reactions: Ka and porche911gt3
để em hiền
1/4/05
3.801
93.563
113
Hình như chặng này từ đầu đến cuối không có pha vượt trên đường đua lần nào phải không mấy anh ?

Hạng F
22/7/13
8.972
40.198
113
Hình như chặng này từ đầu đến cuối không có pha vượt trên đường đua lần nào phải không mấy anh ?
Bảng cấm vượt dày như chên QL14; team chỉ đạo thì rình suốt ... ko vượt đc a

• Haha
Reactions: chuongmed
Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.991
113
Chúc mừng nhà Fer của sếp Ka lên podium chặng này!
a @xxmagicxx êy sao 3 năm thì nhà Mẹc lần đầu tiên ko lên bục Podium, coi cũng đỡ nhàm chán, chặng này Mẹc xui hư súng thay lốp cho Bottas chứ ko thì cũng có 1 chân trên bục nhận giải cmnr :D
Chúc mừng Ver đã về 1 chặng!
E fan cứng Vettel a ơi, Ferrari giờ là quá khứ rồi!

• Wow
Reactions: porche911gt3
Hạng D
11/7/16
1.682
1.957
133
Chặng này cũng dc. Đường đua ko khả thi cho việc vượt thì chỉ nối đuôi nhau từ đầu đến cuối.
Hoàn toàn ko có cờ vàng luôn (chứ đừng nói tới SC hay VSC....dự anh Mazespin, .... mà ko có, chứng tỏ các nài lái khá cẩn trọng :) ).
Ku Vet, Perez nhảy cóc đc qua Ham là do Ham pit sớm quá (vào móc lốp đầu tiên luôn, kinh nghiệm của rất nhiều race trc của chặng này là do ko vượt dc nên ku nào kéo 01st Stinc dài nhất ku đó có lợi thế).
Lẹc Lệ (ko đua dc) và Bottas tội nhất.... DNF ko hiểu vì sao luôn :) :) :)

Hạng C
5/11/10
820
760
93
E nghĩ Ham pit sớm hay trễ cũng không thay đổi đc nhiều, căn bản vì laptime kém do bị Gas đè , pit nhảy cóc thì thất bại do out lap bới lốp H quá kém, vẫn chủ yếu tại con xe không làm nóng lốp đc, 1 khi laptime kém, dù có đang chay phia trước hay sau đôi thu ,thì pit càng trễ càng có nguy cơ bị mất vị trí , Gas vì phải lo đè Ham , ko pit sớm đc, nên cuối cùng cũng bị 2 con Áston & bull nhảy cóc qua , mất luôn 2 vị trí được khuyến mãi từ Lec & Bot :D

Chỉnh sửa cuối: