Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
quachbao nói:
Hên quá vậy là có người nhớ ra rồi,em chỉ lo nhìn giống mặt bác nào trong Xóm mà không ai nhận ra kể cả người đó.
Thì ra là bác lo sáng giờ đó hả ???

Riêng bác thì ko sợ cháy nhà ........

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Hiện XV đang có 1 lớp đào tạo Free Tennis cho các cháu F1 do bác Escape2.0 tổ chức ,
http://xehoivietnam.com/forum/showthread.php?t=7518
Nhìn hình tự dưng em thấy có 1 cháu trai quen quá dưng mà không biết có phải là F1 của XNL chúng ta : Cháu bé nhất ( đứng ở giửa )
F1 của ai nhìn thấy quen quá ?

- Cũng tung tăng theo sát các anh chị luôn nhé

Thực tình mà khen thì các bác bên ấy tạo cái sân chơi này thật tuyệt, ước gì xóm mình mà gần hơn là ấp Thủ Đức có một lớp như thế thì tuyệt thật, cuối tuần cả nhà ôm vợt zô đập đập, chạy tới chạy lui cho tiêu mỡ và cái môn quần vợt của xóm lại có mầm non tương lai nữa thì còn gì bằng các bác hỷ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác Mr. Đàm biết rồi còn la lớn... nhé! Thanks bác quan tâm đến cháu út nhà tui! Ban đầu không biết vụ này có bên XV mà chỉ biết là bác ice_kool post bài trong CNL thế là tui đăng ký cho cu cậu theo chơi cho tiêu mỡ ai dè nó thích lắm... :)
Hôm đó có uống cafe với bác Daiduong, Tư Địa, Mai Hương, "quất 1 lon" nữa...:D
Mời các bác xem thêm hình và phim clip tại đầy: http://www.otosaigon.com/...C3%AD-m3426115-p6.aspx
Cây vợt to hơn người:
Chụp kiểu hình kỷ niệm ngày đầu tiên đi học chơi quần...

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Em đu theo tenlit mới có 1 năm thì tự dưng về giữ xe, mần răng sao hè

26/7/10
1.793
2
0
@ Hcivic : cu cậu chóng nhớn thật Bác nhỉ ? Bác cho cháu nó theo chơi luôn đi nếu nó thích.
À mà những nhân vật Bác nhắc bên đó là dân Pro nhiếp ảnh đấy . Hôm nọ em chứng kiến có 3 mạng vác theo đồ chơi từa lưa . Chụp có 1 buổi xong về ép vô đĩa giao cho họ để làm Cataloge - được chừng hơn chục tấm thu được hơn nghìn obama , ngon choẹt .
Khi nào thằng nhỏ cầm vợt , Bác ở ngoài giao lưu kinh nghiệm chụp choẹt luôn , 1 công đôi việc , mấy Bác ấy cũng vui vẻ hòa đồng lắm .
.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mr. Đàm Cả Tú nói:
@ Hcivic : cu cậu chóng nhớn thật Bác nhỉ ? Bác cho cháu nó theo chơi luôn đi nếu nó thích.
À mà những nhân vật Bác nhắc bên đó là dân Pro nhiếp ảnh đấy . Hôm nọ em chứng kiến có 3 mạng vác theo đồ chơi từa lưa . Chụp có 1 buổi xong về ép vô đĩa giao cho họ để làm Cataloge - được chừng hơn chục tấm thu được hơn nghìn obama , ngon choẹt .
Khi nào thằng nhỏ cầm vợt , Bác ở ngoài giao lưu kinh nghiệm chụp choẹt luôn , 1 công đôi việc , mấy Bác ấy cũng vui vẻ hòa đồng lắm .
.
Hèn chi thấy toàn nói chuyện về lens và lens bác ui. Chụp quảng cáo ngon ăn nhỉ! (nhưng đâu phải ai cũng làm được vậy?)
Hôm nay nhóc nghỉ vì ba bận việc nhà, nó cứ chép miệng: "uổng quá hôm nay không được học đánh banh"... Tuần tới lại vắng mặt tiếp 2 buổi (đi TL), chắc nó theo lớp hết nổi quá?!:(