Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Ferrari F430 Red

Ferrari F430 sẽ có xuất hiện ở VN trong 2 tuần, các bác đừng tranh luận gây lộn như chiếc lambor nhé, chỉ muốn chia sẽ tin tức thôi. chúc các bác vui vẻ nhé.

Cảm ơn bác Sỹ!

Đây là thông tin chính xác về ngựa chiến đang trên đường về VN. Hiện em đang có một số ảnh của chính con Ngựa chiến được chụp tại Mỹ trước khi nó được vận chuyển về VN.. chừng nào em nó nhâp cảng em sẽ upload cho anh em xem.

Thay mặt anh em OS xin cảm ơn bác Sỹ gọi điện thoại từ Mỹ về cho em để thông báo và gửi ảnh hình ngựa chiến này.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/5/07
112
0
16
35
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: otosaigon

Ferrari F430 sẽ có xuất hiện ở VN trong 2 tuần, các bác đừng tranh luận gây lộn như chiếc lambor nhé, chỉ muốn chia sẽ tin tức thôi. chúc các bác vui vẻ nhé.

Cảm ơn bác Sỹ!

Đây là thông tin chính xác về ngựa chiến đang trên đường về VN. Hiện em đang có một số ảnh của chính con Ngựa chiến được chụp tại Mỹ trước khi nó được vận chuyển về VN.. chừng nào em nó nhâp cảng em sẽ upload cho anh em xem.

Thay mặt anh em OS xin cảm ơn bác Sỹ gọi điện thoại từ Mỹ về cho em để thông báo và gửi ảnh hình ngựa chiến này.

bác ơi để anh em đợi 2 tuần thì dài lắm,bác pót đỡ mấy cái ảnh trước đi cho đỡ nóng ruột đi bác:D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Đề nghị bác Admin làm một cái countdown clock đi..... Để chào mừng thêm một em supercar về VN. Em cũng đồng ý với bác LAMB là anh em tránh bình loạn không thôi lại mất hòa khí như lần trước.

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Không bít em nó về tại SG hay ra HN nhỉ!? nếu ở HN thì còn có cơ hội chứ SG thì tui tiếp tục "on nai"!:D

Tập Lái
22/9/07
13
0
0
38

ngựa lại phi về việt nam ah?wa đã...mà về HN hay SG vậy bác.?

azn
Tập Lái
5/5/07
9
0
0

con này mà về đến sg là đập chết cái maserati của ông hotsoboy kia

Status
Không mở trả lời sau này.