Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Là BJ hả bác, khoẻ hơn chứ
À ko, đây ko dính gì tới BJ, vì bản thân BJ nó thuộc "bán thân nuôi miệng". Ở đây là nói tới các kiểu dùng miệng hô hào, đề pa đề xuất vớ vẩn, chỉ tay 10 ngón hùng ha hùng hồn, review đểu câu cơm..vv..vv...
Còn xét nguyên gốc thì Nó xuất phát từ thành ngữ " Bán trôn nuôi miệng" và cũng đúng như vậy, Nó sẽ còn hơn " Bán miệng nuôi trôn" :p

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
6/9/18
7.367
16.288
113
35
À ko, đây ko dính gì tới BJ, vì bản thân BJ nó thuộc "bán thân nuôi miệng". Ở đây là nói tới các kiểu dùng miệng hô hào, đề pa đề xuất vớ vẩn, chỉ tay 10 ngón hùng ha hùng hồn, review đểu câu cơm..vv..vv...
Còn xét nguyên gốc thì Nó xuất phát từ thành ngữ " Bán trôn nuôi miệng" và cũng đúng như vậy, Nó sẽ còn hơn " Bán miệng nuôi trôn" :p
A nói sao chứ BJ là dùng miệng mà

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Tuỳ nhu cầu sử dụng của b. Xe chạy hàng ngày và chở thêm 2-3 người thì chọn posche. Còn b hay lái 1 mình hay với ghệ thì ferr

Hạng B1
26/7/22
77
67
18
29
Thấy có anh bảo mua nhà bên usuk rẻ rẻ là tầm bao nhiêu nhỉ, cỡ con land lc300 giá tại vn ko? Khi mua mình có cần trực tiếp qua bên đó coi nhà, làm thủ tục.. hay là chỉ cần qua môi giới, ngồi vn mà ck thôi, rồi làm sao bt mình có bị lừa ko, hay mua qua kênh nào thì đc nhà nước sở tại bảo kê…? Rồi nếu mua đc nhà bên đó thì khi mình đi qua bển chơi có cần xin visa gì ko?
Hơi nghiêm túc.

Hạng C
26/9/18
571
828
93
Mình cũng có thắc mắc, với số tiền lớn phải bỏ ra để sở hữu mấy xe này ở VN, sao mấy vị "đại gia" ko qua US/UK mua đại cái nhà rẻ rẻ rồi mua xe bên đó cất đi? Triệu phú $ mà lo chi, 1 năm qua nghỉ dưỡng 1 2 tháng lái xe đi chu du ko sướng hơn việc bỏ cả triệu $ để mua cái xe $300K sao?
chuyển tiền ra nước ngoài hơi khó nha anh!

27/12/21
240
5.667
93
Thấy có anh bảo mua nhà bên usuk rẻ rẻ là tầm bao nhiêu nhỉ, cỡ con land lc300 giá tại vn ko? Khi mua mình có cần trực tiếp qua bên đó coi nhà, làm thủ tục.. hay là chỉ cần qua môi giới, ngồi vn mà ck thôi, rồi làm sao bt mình có bị lừa ko, hay mua qua kênh nào thì đc nhà nước sở tại bảo kê…? Rồi nếu mua đc nhà bên đó thì khi mình đi qua bển chơi có cần xin visa gì ko?
Hơi nghiêm túc.
Đừng mua ở tp lớn thì rẻ thôi anh, 200K-400K nhiều lắm.
chuyển tiền ra nước ngoài hơi khó nha anh!
Mua nhà mua xe ko có kiểm gắt nguồn tiền nên cũng ko phải khó đâu anh ;)

Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
911 hiếm thế à bác.
Bữa thấy chiếc 911 Carrera S ở toà nhà Sailing trông cũng không đẹp lắm.
Mạnh và pô lớn thì có
Đúng rồi, một khi mua 911 là ít khi nào bán lại lắm.
Có mấy chiếc salon ở ngoài đặt mẫu mới thì giá cũng gần chạm 488

• Like
Reactions: Perenco