10/12/09
500
0
0
postmansmile nói:
Vụ 20/11 Bác Ting làm đi, chuyến này đổi xe luôn. Sẵn mai off Bác lên danh sách luôn. Theo em để cuộc vui được an toàn mình nên lên danh sách kín
Bác nì nói chánh xác. Nhưng danh sách thì mở cho đến giờ chót vì mình đi thăm cô giáo Thảo chứ có vụng trộm gì đâu. Việc giao lưu, bia bọt giữa các thế hệ học sinh của cô với nhau là chuyện đương nhiên. Riêng hội mình chỉ giao lưu với thế hệ 9x trên tinh thần VLC. Giá em đưa ra là em ít có lãi lắm đó, khoản 3% nên giống cục xương voi, đương nhiên các bác máu kinh doanh khác kham hổng nổi nên nhường em thắng thầu. Em chỉ đổi cái iphone 4 cho bằng chúng bằng bạn chứ xe pháo gì đâu

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
hình ảnh buổi tổng kết em sẽ post lên từ từ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/9/09
303
30
28
Em mạn phép các bác về trước buổi tiệc vì lúc 3:00 pm em cho F1 đi Halloween. Các bác karaoke vui vẻ nhé.
Tôn vinh F1 vì rất có trách nhiệm, đã qua "coi mắt" mem mới, nhưng được một lúc không thấy F1 đâu :D.
Nhận xét chung là các mem mới uống rất tốt
FFC off tổng kết rút kinh nghiệm chuyến đi Lộc An và ra mắt thành viên mới !!!
, có thể liệt vào hạng cơm thường trở lên

Em ké vài tấm

Xe lày ở đâu mà đi vào tận bên trong :D

Đời cha đi 4B, đời con đi 2B :D

Mầm non của FFC, ồh dzê
Chúc các bác Halloween dzui dzẻ

Hạng B2
6/10/10
137
0
0
Hôm nay em cũng phải về trước 3PM để cho F1 nhà em đi học. Không bít các bác còn tiếp đi hát nữa không? Thấy cácbác vui wé nên em và xã em về lun. Các bác thông cảm nhé. :D

Hạng B2
6/10/10
137
0
0
Bác cherie ơi sao thấy có một ảnh thui zậy. C...o...on nữa hông????

Hạng C
16/6/09
924
74
28
mấy bác chơi vui vẻ quá ! e thì kg đi được ! rất tiếc ! nhìn chị mimo nhớ chị quá :(

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Vừa về tới nhà bật máy tính lên ngay mà chưa có hình.... em. Lót dép ngồi chờ thôi ^^

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
Chương trình kà rá ô kề diễn ra sau đó tại Nice 5. Em xỉn quá nên không biết bao nhiêu bác tham dự . Nhưng em nhớ là có em.......

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Có Karaoke nữa hả Bác, Hôm qua tụi nhỏ Em buồn ngủ nên phải chở về sớm.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chúc mừng đã có buổi off hoành tráng, hôm qua em định ở lại chiến đấu đến giọt Chivas cuối cùng, lúc hỏi mấy bác khác thì nghe nói còn khoảng 20 bình ....nhìn khoảng 30 bác nam ....sợ quá về luôn
Nghe tây đồn khấu hao hết 18 chivas, 2 Jonny + 5 rọ Ken hả????