Hạng B1
15/7/11
95
851
83
32
Re:FFC tennis - Giải quần vợt FFC mở rộng ngày 07/08/2011 sân Saigon Wonderland

phan.ptsc nói:
huynhnhatminh nói:
postmansmile nói:
Hôm trước em có đi Mộc Bài mua banh tennis để dành đánh. Vì vậy bữa đó em xin tài trợ số lượng banh như dự kiến ạ.
Cám ơn bác post, tiền dư không phải mua banh tạm thời khoanh lại: 340k
Theo em hội FFC nên thành lập đội thể thao riêng bao gồm tất cả các bộ môn mà các FFCer đang chơi như Tennis, bóng đá Cầu lông ... để phát triển phong trào thể thao vui khỏe, FFC nên có 1 quỹ hỗ trợ thể thao để tổ chức các giải giao hữu giao lưu của anh em FFC và mở rộng ra các chi hội bạn trong OS.
Số tiền tài trợ của đội Bóng đá hiện em đang còn giữ 4,450,000 đ, em tính chuyển qua cho Bác nào làm thủ quỹ của Hội thể thao FFC để chi dùng vào việc tổ chức phong trào. Các Bác cho ý kiến nhé :)
Vote bác Tèo có ý kiến hay

Hay mình bầu ông Huỳnh A Quắn là HT hội thể thao FFC. Em xin xung phong phụ trách bộ môn xe đạp.... ( pà m.ịa, chỉ biết có môn này... thế mới đau chứ :()

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Thể thao thì môn nào em cũng chơi được trừ golf.
Tennis và bida là môn yêu thích nên em loi choi, còn mấy môn khác: bóng đá, cầu lông, bóng bàn, bơi lội, squad, bóng chuyền, bắn súng, ... em chỉ xin chân vân động viên thôi

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Nếu có tài trợ thì em sẽ đạt băn rôn để khi trao giải mình chụp hình cho đẹp

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Xedap Saigon nói:
huynhnhatminh nói:
postmansmile nói:
Hôm trước em có đi Mộc Bài mua banh tennis để dành đánh. Vì vậy bữa đó em xin tài trợ số lượng banh như dự kiến ạ.
Cám ơn bác post, tiền dư không phải mua banh tạm thời khoanh lại: 340k
Bác thêm vô điều khoản... ai có tên không tham gia là phạt 500k vì có trình mà không tích cực; ai là hội viên của FFC không tham gia cổ vũ là phạt 1000k, nếu không đóng phạt thì cấm tham gia 3 lần off kết tiếp của FFC... ráng si nghĩ thêm xem có gì để phạt kiếm thêm xẻng chứ tình hình toàn tài trợ cement, que thử ... là không có tiền trả tiền sân đâu :D
Đã có ở điều 1) rùi

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

phan.ptsc nói:
huynhnhatminh nói:
Theo em hội FFC nên thành lập đội thể thao riêng  bao gồm tất cả các bộ môn mà các FFCer đang chơi như Tennis, bóng đá Cầu lông ... để phát triển phong trào thể thao vui khỏe, FFC nên có 1 quỹ hỗ trợ thể thao để tổ chức các giải giao hữu giao lưu của anh em FFC và mở rộng ra các chi hội bạn trong OS.
Số tiền tài trợ của đội Bóng đá hiện em đang còn giữ 4,450,000 đ, em tính chuyển qua cho Bác nào làm thủ qu
ỹ của Hội thể thao FFC để chi dùng vào việc tổ chức phong trào. Các Bác cho ý kiến nhé :)
duyệt, đưa tiền đây em giữ cho bác.

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

K ai quan tâm đến quà tài trợ của mình hết vậy ta ? rận ... mai mốt k thèm tài cài gi hết ..
Hot news:Tin nóng hổi: Ban tổ chức giải vừa nhận đề nghị từ ban điều hành bỏ các xử lý kỷ luật nhằm xoá bỏ các hiểu lầm ,xung khắc xảy ra giữa các thành viên chi hội và ban điều hành.Xét đề nghị là hợp tình hợp lý ban tổ chức giải thông báo:các chi hội sau được tiếp tục đăng ký tham dự giải và không phải đóng các loại phí nào ngoài phí tham dự và phí chuyển nhượng nếu có.
1.FIFC.
2.FFC.
3.OSFC.
Thời gian hiệu lực từ nay đến 30/7/2011.
Bổ túc đội hình bốc thăm như sau:bốc thăm sắp tiếp theo thứ tự 13,14,15 trong bảng thi đấu.

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36

tin này ở đâu ra vậy Tiến xụi?:D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Tien_mazda626 nói:
K ai quan tâm đến quà tài trợ của mình hết vậy ta ? rận ... mai mốt k thèm tài cài gi hết ..
Hot news:Tin nóng hổi: Ban tổ chức giải vừa nhận đề nghị từ ban điều hành bỏ các xử lý kỷ luật nhằm xoá bỏ các hiểu lầm ,xung khắc xảy ra giữa các thành viên chi hội và ban điều hành.Xét đề nghị là hợp tình hợp lý ban tổ chức giải thông báo:các chi hội sau được tiếp tục đăng ký tham dự giải và không phải đóng các loại phí nào ngoài phí tham dự và phí chuyển nhượng nếu có.
1.FIFC.
2.FFC.
3.OSFC.
Thời gian hiệu lực từ nay đến 30/7/2011.
Bổ túc đội hình bốc thăm như sau:bốc thăm sắp tiếp theo thứ tự 13,14,15 trong bảng thi đấu.
Mai mốt không thèm tài thì sẽ bị khép vào khung "có thể tài mà không tài"

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

truongsonk300 nói:
Từ bác xe3banh box OTC đấy bác. Bác old roài, lo chi mấy chiện này hỉ

Em thấy bác có tên trong giải FFC, già mà còn sung hỉ ? ai mà đứng với bác chắc đc giải ..... đèn đỏ

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Tien_mazda626 nói:
truongsonk300 nói:
Từ bác xe3banh box OTC đấy bác. Bác old roài, lo chi mấy chiện này hỉ

Em thấy bác có tên trong giải FFC, già mà còn sung hỉ ? ai mà đứng với bác chắc đc giải ..... đèn đỏ
Ban đầu bác ấy đứng chân BTC, nhưng mà em thấy BTC nhiều rồi (F1 + Phan) nên em thuyết phục bác đánh luôn để có thêm 200K vào quỹ. BTC thì không phải đóng tiền hehe.