Các bác ơi...

FIA đang tiến hành 1 cuộc chưng cầu ý kiến các fan hâm mộ môn thể thao nay qua đó ý kiến của các fan sẽ được dùng để xây dựng các quy định mới cho F1 2008 trở đi.

Hy vong các fan hâm mộ F1 của OS tích cực tham gia, góp phần đóng góp vào sự phát triển của môn thể thao này. Các bác có thể tham gia survey ở link này: http://www.fia-amd-survey2005.com/.

Chân thành cảm ơn các bác trước.

Bắp:D

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53
RE: FIA Formula 1 Survey 2005

:Dem thì cứ khoái có thêm nhiều chạng đua nữa trong 1 mùa, biết đến bao giờ VN mình mới có đường đua F1 nhỉ??? 50 năm nữa các bác dự kiến có không???[:-]
Mơ ước thực tế nhất của em là được xem trực tiếp tai trường đua F1. Malay hay Shanghai là gần nhất, biết đến bao giờ....[8|]:D:D:D

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Chắc ở đây đã có một số bác đi xem rồi,hi vọng một ngày nào đó sẽ có cơ hội để đi xem F1 tại hai nước láng giềng.[8D].Nghe nói tiếng rú của xe ở trên thực tế to lắm,khiến nhiều bác phải đâu đầu nhưng ai mà chưa biết cảm giác đau đầu đó thì vẫn muốn biết các bác nhỉ!:D;)

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Tiếng gầm rú của F1 còn khủng khiếp hơn máy bay phản lực nên khán giả vào trường đua F1 đều được phát 1 cái bịt tai = bông giống như tai nghe walkman nhưng cỡ bự để bịt bớt tiếng ồn.