Tags
albea
Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Trước khi chia tay Fiac, bác sắp xếp lên coi cuộc đua Fiac với Choi lỳ của bác Phong để Off cùng ae ...trước khi chia tay....:)
Tem 1.6 sao đua lại choi lỳ bác ui?nếu đua đường đèo thì TEM hơn hẳn nhưng đua cao tốc thì choi lỳ có thể lên chăm tám ,Tem chỉ chăm sáu là kịch `!

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Tem 1.6 sao đua lại choi lỳ bác ui?nếu đua đường đèo thì TEM hơn hẳn nhưng đua cao tốc thì choi lỳ có thể lên chăm tám ,Tem chỉ chăm sáu là kịch `!
Đường đua Happy land Long an bác! Choi lỳ nó đi 180 chắc rớt máy lun! Đua xong mới có kết quả chính xác bác, bác cứ bình tĩnh, Bác theo đội nào thì đóng tiền quyết tâm đội đó, không nên phát biểu trước thắng thua kẻo không có ai theo phe em thì tội!:p

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Đường đua Happy land Long an bác! Choi lỳ nó đi 180 chắc rớt máy lun! Đua xong mới có kết quả chính xác bác, bác cứ bình tĩnh, Bác theo đội nào thì đóng tiền quyết tâm đội đó, không nên phát biểu trước thắng thua kẻo không có ai theo phe em thì tội!:p

Kèo sao rồi bác, choi ly chở đủ tải nhe, ko có lựa người đó, em ngồi choi lì cho

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xợ rùi à! Này nhé, e báo trước nhé xe e cần số nhảy cũg lẹ lắm ah. Còn nhảy sao thì hạ hồi biết nhé! Mà e nói trước chở full tải mới đua. Xe bác 5 xe e 8.

• Like
Reactions: Linh74 and Zenoah
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Xợ rùi à! Này nhé, e báo trước nhé xe e cần số nhảy cũg lẹ lắm ah. Còn nhảy sao thì hạ hồi biết nhé! Mà e nói trước chở full tải mới đua. Xe bác 5 xe e 8.
Em mong chờ từng ngày, bác sắp kèo đi, em nôn quá!:)

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Thế còn Jolie với Fiat Albea đã đi 40 vạn thì sao bác?

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Thế còn Jolie với Fiat Albea đã đi 40 vạn thì sao bác?
Fiat Albea 1.6 cũng đâu đua lại với choi lỳ 2.0 bác ui. Tuy nhiên đua cao tốc ngoài yếu tố sức mạnh thì vấn đề lốp ,gầm ...cũng ko kém phần quan trọng.Xe chạy mà rung lắc thì khó mà đạt được tốc độ tối đa ,vậy nên ko nói trước được điều j ạ !

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Em theo bác
:3dcuoi:

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG