Tags
albea
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Fiat Albea 1.6 cũng đâu đua lại với choi lỳ 2.0 bác ui. Tuy nhiên đua cao tốc ngoài yếu tố sức mạnh thì vấn đề lốp ,gầm ...cũng ko kém phần quan trọng.Xe chạy mà rung lắc thì khó mà đạt được tốc độ tối đa ,vậy nên ko nói trước được điều j ạ !
Cám ơn bác. Jolie e mới đi ktra tổng quát còn rất ok. E chỉ sợ đua e ăn trắng trợn quá các bác í sẽ trợn trắng!:3dcuoi:

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Em theo bác
:3dcuoi:
Oh...có người hùng nửa tiền rùi, Vậy em thay 4 cái Bugi mới chuẩn bị trước, mai thay nhớt với độ tí cái Pô,.....Có người hùng tiền là chơi tới lun.....kkk:) Sợ bác Choi lì không dám đua là mất toi vài củ "độ xe"....
_______ Đợt này nếu em thắng , mấy bác nhớ mua ủng hộ Bugi em nha!
Fiat Albea: tuyệt đỉnh trong tầm giá xe cũ
Fiat Albea: tuyệt đỉnh trong tầm giá xe cũ

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Oh...có người hùng nửa tiền rùi, Vậy em thay 4 cái Bugi mới chuẩn bị trước, mai thay nhớt với độ tí cái Pô,.....Có người hùng tiền là chơi tới lun.....kkk:) Sợ bác Choi lì không dám đua là mất toi vài củ "độ xe"....
_______ Đợt này nếu em thắng , mấy bác nhớ mua ủng hộ Bugi em nha! View attachment 549591 View attachment 549592
Bác cứ thay, show hình lên đi rồi e quyết!:3dcuoi:

Tập Lái
24/3/16
15
19
3
44
1. Không có dẫn chứng cụ thể, và em cũng chưa tận mắt chứng kiến xe chạy ở vùng có biển bị ăn mòn. Nhưng trong sách hướng dẫn sử dụng của xe em có nói cần rửa sạch xe sau khi chạy ở vùng có biển hoặc gần biển về. Em không chắc là trong hơi nước biển có muối hay không?! :D

Xe ở vùng biển thì cũng có khả năng tiếp xúc trực tiếp với nước biển cao hơn, chẳng hạn lúc trước em chạy ngang làng chài ở Vũng Tàu, người ta bơm nước biển lên các nhà hàng ven biển, nước tràn trên đường, xe chạy qua ít nhiều cũng cuốn nước biển bắn lên vè, gầm. Rồi đi tắm biển leo lên xe chắc cũng nhỏ nước biển xuống sàn xe...

2. Em theo dõi trên các trang rao bán xe thì thấy ở BR-VT hay có những xe nữ sử dụng, 1 đời chủ, xa không đi xem được nên lăn tăn không biết độ xác thực ra sao, đúng chủ xe rao bán xe không hay là qua cò lái??? :D

Có bác Fiater nào ở Vũng Tàu lên tiếng dùm với

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Mặc dù chia tay xe fiat nhưng đừng bỏ hội fiat là đc, cái xe ko quan trọng bằng người lái :3duongbiahutthuoc:

Tks bác Quang. à mà bác có lang thang internet lỡ xui xui thấy cái bộ công tắc kính thì ship cho em nha, nếu xe em gả rồi thì em mua tặng chủ mới chứ để vậy chán lắm :D

• Like
Reactions: quangpham1771