Hạng B1
16/6/05
60
0
0
RE: FIAT-CLUB, mại zô...mại zô

@ bác phudu,
Sao bác lại "tỉ tê" thế, bác sợ không ai chơi với bác hay sao í...bọn em vẫn ở đây, có đi đâu đâu. Ní lại, trứơc giờ có thấy bác post bài trên Fiat room này đâu mà giờ bác lại sốt ruột thế..:D..
Mà thôi, bọn em vẫn ở đây, bác có thông tin nào cần trao đổi thì cứ nói quách ra cho, đừng úp mở để anh em khỏi phải đoán già đoán non;)

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ các bác Fiat,
Như em đã nói, hoạt động Offline của Fiat Club sẽ được xây dựng dựa trên số lượpng thành viên, do đó các bác phải tích cực tham gia mới có hiệu quả,chủ yếu là vui và học hỏi kinh nghiệm...
Wéo-còm các bác đăng ký danh sách thành viên...

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
44
Hóc Môn

các bác xem lại bài này nhé
http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=130004
Chúc OS đoàn kết ,hợp tác và phát triển:D

Hạng B2
6/8/05
120
0
0

Em nghĩ đã có room Fiat rồi thì đâu cần lập thêm box phụ như Lac hay Matiz bên room Daewoo làm chi các bác. Còn nếu các bác định lập Fiat club dành cho các bác quan tâm đến xe Fiat mà lại thích ọp lai để lâu lâu hội họp anh em chia sẻ kinh nghiệm thì em cũng ủng hộ.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Các bác cứ ghi danh đi khi nào đủ cơ số chúng ta làm phát offline , mời bên Lac và Ma Club chứng kiến
, việc thành lập riêng box fiat thì hiện tại chưa thực sự thiết thực .

1,2,3 zoooooo ô Fiat Club.

Tập Lái
31/7/05
23
0
0
Ha Noi

Thân chào các anh em trong gia đình FIAT,
Mình là lính mới tham gia nhưng thấy sáng kiến thành lập FIAT-CLUB cũng rất hay,để chia sẻ và trao đổi kinh nghiệm.Xin ủng hộ!

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Xin chào các bác ... hiện nay việc thành lập các sub club đang diễn ra tương đối phổ biến tuy nhiên do số lượng thành viên của cả forum có thể tham gia offline và thảo luận tích cực còn rất hạn chế. Cho nên việc thành lập các sub-club có lẽ là chưa phù hợp ở thời điểm này ... nếu các bác muốn off line với nhau thì nên tham gia với anh em ở ở trung forum luôn thì càng hay.

Nếu các bác có thắc mắc hay câu hỏi gì về Fiat thì haỹ post lên forum trao đổi ... có nhiều người không đi Fiat cũng có thể có nhiều kinh nghiệm để trao đổi đúng không ... một khi forum Fiat cực kỳ sôi nổi và đông thì việc thành lập fiat club cũng sẽ tự nhiên thành một nhu cầu tất yếu các bác ạ.

Nếu các bác muốn tập hợp danh sách các thành viên đi xe Fiat để có gì liên lạc trực tiếp trao đổi kinh nghiệm thì có lẽ phù hợp hơn trong thời điểm hiện nay các bác ạ.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Em thấy là bác Albea1.6 và bác Huỳnh 230 ngàn cũng đâu có đòi thành lập sub siếc gì đâu, họ chỉ hô hào coi có ai thích FIAT thì rủ đi óp-lai thôi mà [8|]

Trong tình hình không hô hào gặp mặt được cả forum thì họ hô hào trong FIAT cũng là điều tốt thôi, chẳng có gì nghiêm trọng.

Tiện đây nhắn luôn với các bác trưởng Matiz Club và Lacceti Club: đã gần 1 tháng hoạt động thử nghiệm mà nội dung của các Club cũng chẳng thấy có gì hay ho, bài vở thì lèo tèo (quan trọng nhất vẫn là bài vở, thứ đến mới là ọp-lai). Trung ương hiện đang có chủ trương giải thể các đơn vị hoạt động không hiệu quả, các bác muốn duy trì thì phải năng nổ lên nhé. Đến hết Quý 3 này sẽ có quyết định chính thức.