Hạng B1
16/6/05
60
0
0
RE: FIAT-CLUB, mại zô...mại zô

Thanks bác PMC, xem ra bác là người hiểu chuyện, khi nào bọn em óp-lai hy vọng bác đi cùng...;)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

hehe đài thọ bác PMC 2 chiều ra ngoài này chứng kiến đê .

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Thanks bác PMC, xem ra bác là người hiểu chuyện, khi nào bọn em óp-lai hy vọng bác đi cùng...

Chắc bác hiểu lầm ý em ... ý em là tất các forum đi offline với nhau còn lèo teo nữa là từng nhóm như Fiat, Lac vv ... để hoạt động được tốt thì anh em tham gia đầy đủ các vụ offline của cả forum thì còn quý hơn nhiều có đúng không bác ... còn trao đổi về Fiat thì gặp chung anh em để trao đổi cũng được vậy :D

kết quả của 2 cái sub kia nè bác:

Tiện đây nhắn luôn với các bác trưởng Matiz Club và Lacceti Club: đã gần 1 tháng hoạt động thử nghiệm mà nội dung của các Club cũng chẳng thấy có gì hay ho, bài vở thì lèo tèo (quan trọng nhất vẫn là bài vở, thứ đến mới là ọp-lai). Trung ương hiện đang có chủ trương giải thể các đơn vị hoạt động không hiệu quả, các bác muốn duy trì thì phải năng nổ lên nhé. Đến hết Quý 3 này sẽ có quyết định chính thức.

Quan điểm của em là nên đóng góp chung cho cả forum, chứ cứ tách tách kiểu này xem chừng có vẻ không hay lắm nhỉ :D

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác ptson,

Ra là thế, nhưng theo em nghĩ thì hoạt động ọọp-lai của các thành viên trong clup có sôi nổi hay không là do cách tổ chức và do số lượng cácthafnh viên...Hiện tại em vẫn nhận thông tin đăng ký từ các thành viên Fiat, để xem số lượng thế nào đã...[8|]

Hạng B2
13/9/04
182
0
0
45
Hà Nội
www.otosaigon.com

Hôm nay mới vào mạng thì thấy các bác đã rôm rả rồi. Hoan nghênh bác Albea và các bác ủng hộ cho Fiat Club.

Ý kiến của em thì cũng không cần sub club làm gi. Chúng ta đã có hẳn 1 folder cho Fiat rồi và lấy luôn đây là Fiat Club. Quan điểm của em cũng như bác Albea hay các bác khác mong muốn là sẽ hâm nóng 4r lên bằng cách lập ra Fiat Club (DS các bác đi Fiat) dành cho những ai đang đi Fiat và thích hiệu Fiat có thể đoàn kết hơn, trao đổi kinh nghiệm với nhau nhiều hơn, post nhiều bài hơn cho mục Fiat vốn đã rất ít ỏi và hơn thế nữa là xây dựng diễn đàn này chất lượng hơn bởi sự đoàn kết.

Em nghĩ bác gì đó không nên hiểu đây là việc chia bè phái hay gì khác mà nên hiểu như thế này: nếu otosaigon là “mầu cờ” thì fiat club hay các club khác là “sắc ào” hay đại loại vậy. Sẽ rất thú vị khi đi ngoài đường gặp môt xe cùng hiệu với mình và biết cả chủ xe của nó phải không ạ.

Em mong các bác đóng góp ý kiến trên tinh thần xây dựng.

Hạng B2
1/10/04
109
4
0

Trích đoạn: DiCham

Nói chung thì LAClub và MatClub sẽ chứng voi chứ không chứng kiến đâu! cộng sơ sơ là năm chục thành viên nam bắc rồi... OS-FờClub sẽ mệt cái buổi "có bánh có chuồi" đó đó...

Số lượng chưa đi song hành chất lượng đâu bác ơi. Xem xét lại mấy cái box con con lập ra theo phong trào đi bác ạ.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

hêi hei bác í đùa em thôi , bác đừng nóng , box gi thì box cũng là anh em một nhà đó bác .

Tập Lái
25/6/05
18
0
0

Xin loi,toi cu tuong thong tin da dang ky tren dien dan roi.
My Nickname: NamKhanh@
Email: [email protected]
Dia chi: HaNoi
DT: 0913223223
Xe siena BKS: 29s 8886
Mong som gap moi nguoi

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác Namkhanh@,
em đã nhận được thông tin đăng ký của bác.mong sớm gặp bác.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

To bác 8886 : Hay đấy nhung gặp thế nào khi bác HN còn Al 1.6 Sìgòn ?????
Hình nhu con xe của bác mảu đỏ hay đỗ chỗ đài TH Hà nội & vuòn hoa Nguyễn công Hoan ???? biết xe bác rồi . Biển VIP thế .
Truóc em chạy con 29s 6687 tuỏng biển đẹp . Nghe biển bác chán lunnnn . Bác chắc phải là đại tá công an nhỉ ???
Hôm nào xin ly càphê bác nhé !!!!