Hạng B2
9/8/06
109
0
0
50
Vung tau
RE: FIAT SIENA 1.3 ELX HELP HELP !!!

Trích đoạn: mini_cooper

Các pác chiên gia ui tư vấn gấp giúp em với.
Em đang định mua 1 em Fiat Siena 1.3 Elx, chạy gần 2V, giá đang đòi 11k. Em mua xe lần đầu nên không biết đắt rẻ thế nào, chỉ nghĩ rằng em này đi thì chắc hay hơn Mờ tịt mới lị CD5 thôi.
Mong các bác tư vấn giùm giá đó mua đươc không và nên mua không hay làm em Kia Spectra khoảng 13k cho thông dụng.
Xin cảm ơn trước nhìu nhìu

Bác ơi em này giá cao nhất cũng chỉ 135t thôi, không thể hơn được.

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com

Cảm ơn các bác đã cho ý kiến, em cancel em Siena nay rồi. Chủ xe nó đòi đúng 10,7k mới bán, nó lại không phải chính chủ (nó nói của bà cô nào đó đứng tên, em nghĩ nó mua đi bán lại kiếm lời thôi). Xe thì còn khá ngon thật và theo em thì được gọi là đều xe rưng mà cái biển số của nó thì hinh như là hơi xấu (29T- 4900- Bốn mùa cửu vạn lại về mo) nên em cũng không kết nữa hihi.
Giờ em đang chuyển sang nghiên cứu 1 em Mitsu Lancer 2001 rùi. Thanks to all bros!

Hạng D
23/10/04
2.240
1.896
113

Trích đoạn: mini_cooper

(29T- 4900- Bốn mùa cửu vạn lại về mo) nên em cũng không kết nữa hihi.

Bác này cũng tếu gớm nhỉ! :D Hnay em mới biết cách đọc bảng số như vậy!

Tập Lái
8/3/06
18
0
0

[Cảm ơn các bác đã cho ý kiến, em cancel em Siena nay rồi. Chủ xe nó đòi đúng 10,7k mới bán, nó lại không phải chính chủ (nó nói của bà cô nào đó đứng tên, em nghĩ nó mua đi bán lại kiếm lời thôi). Xe thì còn khá ngon thật và theo em thì được gọi là đều xe rưng mà cái biển số của nó thì hinh như là hơi xấu (29T- 4900- Bốn mùa cửu vạn lại về mo) nên em cũng không kết nữa hihi.
]

To bác Mini-cooper: bác cho hỏi xe đó màu gì? bác cho xin số điện thoại của chủ xe được không?