Tư Vấn FIAT Siena

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác chủ này ở gần nhà của bác em... bà vợ chê xe xấu đòi đổi xe mới, tuần rồi hình như mới đi đặt hay xem con ford Ranger or Fortuner mới bác ạ, ông này hay chơi phỏm với bác em nên cũng có thể tin tưởng được mà nhà thì cũng gần bên nên em nghĩ chắc cũng không phải lừa gạt gì đâu. Xe này trước đây chuyên đi bảo dưỡng sữa chữa tại gara của bác Duy Thạch và sáng nay trước khi giao dịch em cũng đã có gọi hỏi thử bác ấy tình trạng xe này, bác ấy bảo còn tốt, chỉ mua rồi chạy thôi. Máy móc gầm bệ em chạy thử thấy cũng khá ok, test thử các kiểu chạy zic zac, chạy nhanh phanh gấp, đảo lái liên tục, chạy đường ổ gà để thử giảm xóc, em chạy đến trên 100km/h thấy cũng ok. Ông bác em với ông chủ xe đi chung la quá trời.
Chính vì những cái đó nên em mới nói bác em lấy luôn. Mà bác em cũng không có đi đâu xa chỉ vòng vòng Bảo Lộc, đưa rước mấy đứa cháu ngoại đi học rồi về.
Nhà bác em kinh doanh khách sạn, các bác có dịp lên Bảo Lộc chơi cứ nghỉ ngơi chỗ bác em sẽ ưu đãi đặc biệt kkk. Lễ tết cũng không lên giá nhiều 1 phòng lên 50k thôi. He he he
P/s: xe mà có gì không ok chắc bác em lụm ổng liền à. He he he
E xin phép note cái này lại :3dcuoi:

• Like
Reactions: cá cơm
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Thế độ đèn phía trước từ đèn zin theo xe lúc mới mua qua đèn bi xê non có bị tháo ra khi đi đăng kiểm không vậy bác?

Test thử mà bác cứ vô tư thoai :) tại em hay lang thang chụp ảnh lúc rảnh rỗi... đi xuyên Việt bằng Vios ghẻ này được 1 lần >8k km từ Tp HCM đi Hà Nội rồi tiếp tục đông bắc xuyên tây bắc. Còn xe bố em thì lúc trước khi nghỉ hưu đi Tây Nguyên cũng thường nên mới odo nhiều vậy, giờ thì loanh quanh HCM - Bến Tre thôi nên em mới bán mua lại 1 chiếc để đi chung cho khỏe. Và không bao giờ mua lại Vios hay Fortuner :)

Nghe chưa bác @TrauXin? chủ của 1 bầy Toy cho hay:3dcuoi:
:3dcuoigif:chuẩn rồi bác

• Like
Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Em mới zìa tới nhà... ông bố cũng vừa về, bay lên show odo chiếc fortuner 2010 ngay ;)
FIAT Siena
fortuner bền thật nhưng dành cho công việc thì ok còn để đi gia đình thì em chịu. Máy 2.7 chạy đường tphcm 100km - 18L. Đường trường 10-11L chạy lên 100 là có cảm giác không ổn... không có cảm giác bám đường nữa rồi đi 3 người em với ba mẹ. Nhưng nó thật sự rất bền, siêu bền luôn, bố em chỉ toàn bảo dưỡng hãng đúng định kỳ mà nó vẫn phây phây, chưa nằm đường lần nào. Toy trâu bò thật

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Em mới zìa tới nhà... ông bố cũng vừa về, bay lên show odo chiếc fortuner 2010 ngay ;)View attachment 673866fortuner bền thật nhưng dành cho công việc thì ok còn để đi gia đình thì em chịu. Máy 2.7 chạy đường tphcm 100km - 18L. Đường trường 10-11L chạy lên 100 là có cảm giác không ổn... không có cảm giác bám đường nữa rồi đi 3 người em với ba mẹ. Nhưng nó thật sự rất bền, siêu bền luôn, bố em chỉ toàn bảo dưỡng hãng đúng định kỳ mà nó vẫn phây phây, chưa nằm đường lần nào. Toy trâu bò thật
Củ em nè
FIAT Siena

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Em mới zìa tới nhà... ông bố cũng vừa về, bay lên show odo chiếc fortuner 2010 ngay ;)View attachment 673866fortuner bền thật nhưng dành cho công việc thì ok còn để đi gia đình thì em chịu. Máy 2.7 chạy đường tphcm 100km - 18L. Đường trường 10-11L chạy lên 100 là có cảm giác không ổn... không có cảm giác bám đường nữa rồi đi 3 người em với ba mẹ. Nhưng nó thật sự rất bền, siêu bền luôn, bố em chỉ toàn bảo dưỡng hãng đúng định kỳ mà nó vẫn phây phây, chưa nằm đường lần nào. Toy trâu bò thật
2k10 khô có báo số hả bác @cá cơm

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
2k10 khô có báo số hả bác @cá cơm
Xe này mua năm 2010 nhưng đời của nó là 2009 bác ơi... em chạy xe này được mấy lần đi đám cưới dưới quê, còn lại là bố đi Tây Nguyên thường xuyên, nên cũng không rành lắm về dòng này bác. Hai bố con mạnh ai nấy đi, nhưng hình như là đời này chưa có báo số bác. Đến 2012 mới có báo số hay sao ấy bác ạ.

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Xe này mua năm 2010 nhưng đời của nó là 2009 bác ơi... em chạy xe này được mấy lần đi đám cưới dưới quê, còn lại là bố đi Tây Nguyên thường xuyên, nên cũng không rành lắm về dòng này bác. Hai bố con mạnh ai nấy đi, nhưng hình như là đời này chưa có báo số bác. Đến 2012 mới có báo số hay sao ấy bác ạ.
2k10 v có báo số. Chatcs mái dầu số tay ko có báo số
FIAT Siena

• Like