Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
RE: Fiat Sienna HLX 2003

Trích đoạn: trungnt76

Các bác toàn so với ELX rồi 1.3, sợ có chính xác không? Cái này là HLX, 1.6 cơ các đại ca ạ!
Lấy cái ELX làm chuẩn cho cái HLX, bro. ạ! Mới lại mặc dù khi mua mới (hồi ấy :D) thì HLX giá cao hơn nhiều nhưng theo mình thấy, anh em chạy Fiat thích con 1.3 hơn! Lý do thì mời vô box Fiat!

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: songnguyen

B Bác bớt xuống 11k thử xem, nếu được 11.5k múc liền. Nếu bác không múc bác cho em số liên lạc, em có thằng bạn đang tìm.

Bác mà trả 11,5 chủ xe không bán mới là lạ, em cam đoan thế luôn.

Giá xe Fiat hiện nay đang xuống đấy bác ạ. Bữa vào Mekong, cũng gặp 1 bác 1.6 - 2004 màu xanh vỏ dưa ( có sub, DVD, ghế da, giấy cách nhiệt ) vào bảo trì. Bác ấy rao bán có 11K mà còn bán không được do không tìm được khách mua, còn lái á ... thua xiềng.

Nghĩ lại thấy sau này chắc khó bán xe mình quá, thôi thì coi như First Love, mai mốt cắt mui làm hồ cá luôn :D:D:D

Trích đoạn: tungrose

Nghĩ lại thấy sau này chắc khó bán xe mình quá, thôi thì coi như First Love, mai mốt cắt mui làm hồ cá luôn :D:D:D

- Khi nào Bác muốn làm hồ cá thì nói em 1 tiếng nhé ! Em đem hồ cá lên cho Bác, Bác để First Love của Bác cho em tự xử [8D]:D:D:D

Bác Trung ơí ! Bác trả em nó 10K đi !!! máu thì thêm 0.5K nữa, thế thôi !:)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: trungnt76

Em có bài toán này, nhờ các bác cao thủ giải nhanh hộ em với:

Đề bài: Fiat Sienna HLX 2003, 1.6, đăng ký tháng 8/2003, màu vàng sâm panh, hình thức ngon, chưa đâm va quệt, chất lượng ngon, 3 vạn km, chính chủ dùng rất cẩn thận. Em đi thử xe thì thấy rất ưng ý về mặt chất lượng rồi.

Câu hỏi : Giá bao nhiêu thì mua được? Giả sử chủ xe nhất thiết đòi 12k thì có nên mua ko các bác?

Nhờ các bác giỏi toán giải hộ em nhé, để em còn đặt cọc lấy xe!
Giá này là ok nếu bác mua để dùng, nếu không tính đến thương hiệu, bác chả mua được con nào hơn con này với giá 12 k, Vios còn ngon, phải 17-18 k bác à ...[8D]

Tập Lái
12/8/05
34
0
0
www.baoviet.com.vn

Xin đa tạ các ý kiến đóng góp xây dựng của các bác: khanhtq, songnguyen, mienhinh, các bác đã tiếp sức cho cố gắng vươn lên bốn bánh của em.
Em đã down được xuống 11k và đã đặt tiền lấy xe rồi, việc còn lại của em là gom đủ tiền để đón em về nhà, khi nào đón về em sẽ post ảnh vợ 2 em cho các bác xem nhé!

Thanks again!

Hạng B1
18/2/06
85
0
0

@ bác Trúng năm tỉ :D:Chúc mừng bác cưới được vợ 2 nhé. Vui duyên mới nhớ giữ sức khỏe bác nhé kẻo vợ cả lại ghen thì chít :D ( bác nhớ post hình nhé )