Hạng B2
6/6/17
111
46
28
33
61A Cao Thắng , Quận 3, TpHcm
Ngộ hè.. em thấy mỗi tháng Fiesta chỉ bán tầm 40-50 xe mà vẫn thiếu hàng là sao ta? Không lẽ hãng chỉ đưa về vài chiếc/đại lý?
dạ vì lượng xe fiesta bán ra số lượng ko nhiều lắm nên nhà máy cắt giảm số lượng lại để tập trung qua sản xuất các dòng xe doanh số cao như transit và ecosport. Nhất là transit thị trường cuối năm này nhu cầu khá cao ạ

Hạng B2
14/1/15
476
3.001
93
Mua được đấy nhưng bảo sales bớt cho 5-70 triệu, sau này nước vào ly hợp thì lấy tiền đó ra mua bộ ly hợp mới rồi bán xe

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Mua được đấy nhưng bảo sales bớt cho 5-70 triệu, sau này nước vào ly hợp thì lấy tiền đó ra mua bộ ly hợp mới rồi bán xe
So với những con cùng phân khúc, em nó đã rẻ hơn 30-50 triệu rồi; còn vấn đề bị ngập nước thì con nào cũng như nhau cả chỉ có đều FFi nó sợ nước hơn thôi (lỡ có vô nước hộp số thì vô hãng nó vệ sinh; đừng có chủ quan đi cho đến lúc hộp số nó bị sét ăn)

Hạng B2
14/1/15
476
3.001
93
So với những con cùng phân khúc, em nó đã rẻ hơn 30-50 triệu rồi; còn vấn đề bị ngập nước thì con nào cũng như nhau cả chỉ có đều FFi nó sợ nước hơn thôi (lỡ có vô nước hộp số thì vô hãng nó vệ sinh; đừng có chủ quan đi cho đến lúc hộp số nó bị sét ăn)

Con khác nó đi qua chỗ lội lấp xấp ko sợ nước vào ly hợp. Trời mưa xe khác nó ko sợ nước vào ly hợp nhờ cái máng xối dưới kính lái.

Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Theo em được biết hiện tại Ford Việt Nam ko xuất xưởng fiesta 1.0 màu đen nữa nhe bác ơi. Thông tin này là cập nhật chính xác vì mỗi tháng sếp e đều đi hop với Ford Việt Nam nên e dám đảm bảo. Nếu bác lấy màu đen thì e chịu thua. Còn nếu bác cân nhắc lại màu trắng hay bạc chẳng hạn thì có thể e hỗ trợ giá khoảng 588tr cho mình nhé.
Em hay thấy con xe focus rs vàng giống hình avatar của bác chủ đi ngược từ cầu thị nghè về quận 1. Có phải xe bác không? Bác độ ở đâu thế?

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
...Nè nè bác @SaigonfordQ7 tìm đc mối nào hợp đồng oke trong này thì dẫn tui đi ăn 1 chầu àh nha...Tự nhiên cái thớt của tui đag hướng về e Titanium, jờ thàh thớt hỏi mua bán Fiesta lun àh :D

.....Thôi kệ! Chúc ai bán thì bán đắc - Ai mua thì mua thành công! {Bác nào mua đc xong xuôi thì Up hìh xe lên đây để chúc mừng nha}

Rồi mốt có thể ae chúg ta trog này Fiesta hay Titanium cũng đc hợp mặt jao lưu...kkkk
: - ))

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng B2
6/6/17
111
46
28
33
61A Cao Thắng , Quận 3, TpHcm
...Nè nè bác @SaigonfordQ7 tìm đc mối nào hợp đồng oke trong này thì dẫn tui đi ăn 1 chầu àh nha...Tự nhiên cái thớt của tui đag hướng về e Titanium, jờ thàh thớt hỏi mua bán Fiesta lun àh :D

.....Thôi kệ! Chúc ai bán thì bán đắc - Ai mua thì mua thành công! {Bác nào mua đc xong xuôi thì Up hìh xe lên đây để chúc mừng nha}

Rồi mốt có thể ae chúg ta trog này Fiesta hay Titanium cũng đc hợp mặt jao lưu...kkkk
: - ))
Tình hình đau lòng là hiện tại fiesta đang hết xe nên chắc ko chốt đc deal nào đâu kakakakakka