Hạng B2
27/4/09
177
0
0
36
Xe dap nói:
Theo thông tin hành lang( Lại thông tin hành lang) Lộ trình đưa em này về trong khoảng thời gian cuối 2010.Bên Trung Quốc đang chuẩn bị giới thiệu em Fiesta này.Bên em cũng đang có ý định làm một em chuột bạch nhập khẩu về thử xem sao.

Bác @xe dap này được cái nói chưa chỉnh - hê ... hê ... hê ...

Bên Trung Quốc, Fiesta của Ford vừa giành giải ba trong cuộc thi toàn cầu Xe của năm 2009 (Car of the year), chứ không phải là đang chuẩn bị giới thiệu đâu nhé - thông tin này đằng hà rầm trên mạng, sao bác quan liêu thế ... he ... he ... he ...

Qua những hình ảnh của bác @EVN 2007, em thấy thì Fiesta này quá ngon đi chứ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
Fiesta thấy bảo bên tung của phải xếp hàng chờ mấy tháng mới được nhận xe.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.910
113
Em nghĩ chưa chăc đã mang cái con xe trong hình này về VN, thông thường Ford toàn mang em hàng cũ hoặc hàng châu Á về VN thôi. Con Esc Mỹ ngon thế có chịu mang về đâu. Mà đây là chiến lược lớn của các CEO tầm cỡ rồi nên FVN chỉ ngồi chờ quyết định rồi làm thôi, em nghĩ thế!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.810
113
40
lienthanhquyet nói:
Em nghĩ chưa chăc đã mang cái con xe trong hình này về VN, thông thường Ford toàn mang em hàng cũ hoặc hàng châu Á về VN thôi. Con Esc Mỹ ngon thế có chịu mang về đâu. Mà đây là chiến lược lớn của các CEO tầm cỡ rồi nên FVN chỉ ngồi chờ quyết định rồi làm thôi, em nghĩ thế!

Escape tại Mỹ không mang về Việt Nam được tại vì linh kiện nhập từ Mỹ có giá cao hơn các nước trong khu vực.Trong khi đó nhập từ Asean, Nhật Bản ,Trung Quốc sẽ được ưu đãi về thuế.Do đó với việc TQ đã có Fiesta thì hi vọng VN mình cũng sẽ có.

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
Em nhớ con này là chiếc mà bác Ru-ni mua lúc mới đá chính thức cho Mờ-nu phải hog các bác?

Nói mới nhớ, hôm qua MU thua làm buồn ghê

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Bên Châu Âu doanh số bán hàng tháng của một mình em Fiesta này còn hơn tất cả các dòng xe của toyota cộng lại.

Hạng B1
18/11/05
64
7
8
Em này mà gia bán tầm 20k obama thi có khối em HQ xinh xinh (Spark,NM,Gen,Riov.v.v...) sẽ xuất ngược về cố hương thôi