Hạng D
22/4/15
1.035
1.128
113
43
Quận 12, TPHCM
Cũng lâu rồi FIFC ko có buổi off nào nhằm trao đổi kỹ thuật, chia sẽ kinh nghiệm, nay cũng là dịp ra mắt thành viên mới gia nhập. FIFC tổ chức off tại TP Tân An với sự tham gia của các bác đến từ SG, Miền Tây. Tuy thời gian gặp nhau ko đc dài, cũng như 1 vài bác phải quay về sớm do công việc, nhưng buổi giao lưu thật là thân mật. Đặc biệt cảm gia đình bác Tùng (TV mới Albea 1.6) đã tài trợ toàn bộ thực đơn, cảm ơn gara DT đã tài trợ men :D và cảm ơn tất cả các bác đã tham gia.
P/S: Bác nào có hình ảnh thì post vào đây luôn cho tiện theo dõi nhé, tks all

Đội hình chưa đấy đủ
View attachment 540715 View attachment 540716 View attachment 540717 View attachment 540718 View attachment 540719 View attachment 540720 View attachment 540721 View attachment 540722
Hậu cần
View attachment 540723
Cám ơn bác @FiaterMientay cùng gia đình Fiater. (phài cám ơn choily riêng:3dcuoi:) cảm giác rất gần và tình cảm, các ông thì nhanh chóng nhập cuộc bàn tán kỹ thuật chăm sóc vợ 2, các bà cả, các cháu cũng không kém nhanh chóng hòa đồng cùng hội bà cả. rất tiếc là gia đình em không tham gia hết cuộc vui nhưng cũng lưu lại rất nhiều ấn tượng đẹp. Mong có dịp gặp lại cả nhà trong thời gian gần nhất.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Cám ơn bác @FiaterMientay cùng gia đình Fiater. (phài cám ơn choily riêng:3dcuoi:) cảm giác rất gần và tình cảm, các ông thì nhanh chóng nhập cuộc bàn tán kỹ thuật chăm sóc vợ 2, các bà cả, các cháu cũng không kém nhanh chóng hòa đồng cùng hội bà cả. rất tiếc là gia đình em không tham gia hết cuộc vui nhưng cũng lưu lại rất nhiều ấn tượng đẹp. Mong có dịp gặp lại cả nhà trong thời gian gần nhất.
Tăng 2 ở nhà Anh Tùng rất tiếc thiếu bác, bác Hiệp, bác @fiatbinhchanh, bác @Fiat-er.

• Like
Reactions: hddt and dungmokeys