Dán gói phim kết hợp với kính lái Crystalline CR60 cao cấp nhất của 3M. Kính sườn và kính lưng dán mã phim 3M Ceramic IR thấp hơn một chút.​
Toyota RUSH
Film Cách Nhiệt 3M Chính Hãng_Tư Vấn, Chia Sẻ Thông Tin...
Khi chưa dán phim​
Sau khi dán phim, ngoài vấn đề cách nhiệt, cản tia UV, nhìn xe cũng kín đáo, riêng tư và đẹp hơn rất nhiều.​
Tks AC đã ủng hộ.​

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
Dán kính lái xong thi HUD hiện trên kính lái có bị gì kg vậy? cho tôi giá gói dán Xe Mercedes GLS450 dán kính lái và kính 2 bên phía trước. Dán trong khoảng bao lâu thì xong. Thanks

Dán kính lái xong thi HUD hiện trên kính lái có bị gì kg vậy? cho tôi giá gói dán Xe Mercedes GLS450 dán kính lái và kính 2 bên phía trước. Dán trong khoảng bao lâu thì xong. Thanks
Dạ dán kính lái không ảnh hưởng gì việc hiển thị HUD ah. Nếu có ảnh hưởng thì sẽ rõ hơn, dễ nhìn hơn chút (kính không dán phim thì trong suốt hơn).
Xe mình thì theo em, kính lái anh dán luôn mã phim cao nhất của 3M là Crystalline CR60. Cặp sườn trước có thể chọn Crystalline CR20 hoặc Ceramic IR25.
Thời gian dán ~1h, +30p nếu có phim cũ (lột phim &vệ sinh keo)
Giá cả chi tiết anh xem ib giúp.
Tks anh ah

Tập Lái
1/6/22
0
1
2
28
carx.asia
Mấy nay có nhiều báo viết về ứng dụng CarX giúp cho gara kinh doanh hiệu quả, tăng doanh thu nhanh chóng. Anh em nào đã xài cái này chưa, thấy khá thú vị. Anh em thử đăng ký đi. www.carx.asia

Anh tư vấn giúp mình dán cho xe Santa Fe 2017, chi phí bao nhiêu? Thanks.
Dạ anh
Santafe xe 7 chỗ, gia đình; anh tham khảo gói cao nhất Full Crystalline hoặc gói phối hợp kính lái cao nhất Crystalline cr60 và ir25/ir15 cho kính sườn và lưng ah
Chi tiết a check ib giúp em
Tks a
Phone/zalo 0919883705

Tập Lái
9/8/16
42
45
18
35
Bạn tư vấn giúp mình xe Mazda CX8 bản 2022 nhé. Cảm ơn bạn.