• Total voters
    61
Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
tranngocxuanvinh nói:
vodinhlong nói:
Chào các bác,

Em đang phân vân lựa chọn giữa Focus 5 cửa 1.8 AT và Civic 1.8 AT về chất lượng, giá tiền, tiện nghi và mức độ phồ thông. Em ở Bình Dương và chỉ có khoản 520tr - 550tr thôi. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp. Xin cảm ơn.

@Chủ thớt: Cho em mượn thớt làm cái POLL cho nó sinh động nhé, Em thêm vào luôn xe Altis

Mua Focus 5 cửa 1.8 AT đi bác, mình mới mua đây , chạy rất sướng, êm ái - đầm " Focus 5 cửa 1.8 AT " sự lựa chọn sáng suốt
Em thêm chút Ajingon :D
Focus 5door là ok về chinh chiến cung đường VN
Civic thì nếu là rân chơi thích độ điếc thì chọn nó, vì nó nhìu cách độ làm cho khác người.:D
Còn sợ mất giá, đi thưa về trình nhàn nhã ko bon chen kêu hãnh, ko muốn "chói ló" thì TOY. xài nó giống như xài "sếch toy" vậy chỉ có mềnh mềnh biết, ko dám ho:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/4/10
53
74
18
Bác vào ford thì chắc là tâm lý thích ford rồi. Bác chơi fo cut luôn đi bác.

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Em đã chạy cã hia em . Civic 1.8 của cơ quan , phò cụt S 2.0 5 cửa 2006 cùi mía của em . Em thấy về độ đầm , cảm giác lái của em tốt hơn khi em đi xe phò cụt cùi mía của em . Tóm lại bác chủ cứ lựa chọn vì hai thằng này xem xem nhau nhưng hãy mau me nào mà mình THẤY THÍCH , vì đàn ông thích là là ..lượm . Vợ 2 cũng giống như bà cã , cả đống chị em mà bác chỉ chọn có mỗi 1 bà trong rừng mỹ nhân . Do vậy đừng so đo toan tính nữa mãn nhãn em nào thì cưới ngay chứ không khéo bác đẻo cày giửa đường đó . Lẹ lên chứ ko thôi bác Thăng bắt đóng phí hạn chế bi giờ

Tập Lái
8/5/12
7
0
0
bác cứ focus 5 cửa đi, nhìn xa xa là thấy mê rồi, tới gần còn mê hơn, mạnh mẽ, nam tính, đầm chắc,

Hạng B2
29/4/12
216
1
18
www.giaxeford.net
Bác cứ mua Focus 5 cửa đi.
Cảm giác lái xe FF hơn hắn Civic, độ ồn hơn hẳn. Hơn nữa Civic bị góc chữ A hơn khuất, khó nhìn. Civic đi bồng bềnh lắm.
Về thân vỏ FF dày hơn, đi đầm hơn, khung vỏ chắc chắn hơn - > an toàn hơn rất nhiều, bảo vệ người ngồi rất tốt khi gặp tai nạn
Nói tóm lại Civic được mỗi cái mã thôi

Hạng B1
14/12/11
60
91
18
Em xúc luôn con Focus Ghia 2.0, giá vẫn rẽ hơn Civic, Altis mà nhiều "ốp sần" hơn, hehehe

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
LyTinh nói:
Em xúc luôn con Focus Ghia 2.0, giá vẫn rẽ hơn Civic, Altis mà <span style=""color: #ff0000;"">nhiều "ốp sần" hơn</span>, hehehe

Bốc phét

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
53
Đã 10 trang rồi mà bác chủ vẫn chưa có quyết định cuối cùng ah ? nên lái thử cả 3 em rồi duyệt sau này ko hối tiếc hihi :)

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
doduybinh86 nói:
Bác cứ mua Focus 5 cửa đi.
Cảm giác lái xe FF hơn hắn Civic, độ ồn hơn hẳn. Hơn nữa Civic bị góc chữ A hơn khuất, khó nhìn. Civic đi bồng bềnh lắm.
Về thân vỏ FF dày hơn, đi đầm hơn, khung vỏ chắc chắn hơn - > an toàn hơn rất nhiều, bảo vệ người ngồi rất tốt khi gặp tai nạn
Nói tóm lại Civic được mỗi cái mã thôi
Bác đã chạy Civic chưa? bao nhiêu lần? Nếu Bác có lên diễn thuyết e khuyên Bác nên... đội cái mũ bảo hiểm vào:D