Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn
RE: Focus sắp bán tại VN

Nếu Ford Mondeo ko bị mấy quả lùm xùm thì với tôi nó là cái xe ưng ý có thiết kế đẹp hài hoà nhất đấy, xong rồi đến con Mazda 6!

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

@hoangnd:
Hề hề, bác lại nói đùa rồi. Cùng một mẹ mà ra nhưng mà nhìn cái mặt nạ của Ford trông như của con cá gì môi hơi hớt hớt lên ấy. Trong mấy xe sedan của Ford tại VN chỉ có mặt nạ của em Mông đau là ngon thôi.

Chả em này cũng có mặt nạ đan giống Mazda là gì phải ko bác? kekeke

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: nel71

@hoangnd:
Hề hề, bác lại nói đùa rồi. Cùng một mẹ mà ra nhưng mà nhìn cái mặt nạ của Ford trông như của con cá gì môi hơi hớt hớt lên ấy. Trong mấy xe sedan của Ford tại VN chỉ có mặt nạ của em Mông đau là ngon thôi.

Chả em này cũng có mặt nạ đan giống Mazda là gì phải ko bác? kekeke

Tôi nói về hình dáng của mặt nạ Nel ạ, còn kiểu đan thì có thể giống. Như mà hình dáng mặt nạ quan trọng lắm, nó như cái mũi trên mặt người ấy:D:D:D

Hạng B1
28/5/05
73
5
8
TP. HCM

Sáng nay em thấy 1 con này trên đường 3-2, màu đỏ bordeux, cũng bảng số 34LD XXXX luôn, cũng dán băng keo che logo Ford và chữ FOCUS luôn...:D:D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em ZX5 hatchback nhìn bên ngoài xinh thật, dáng nho nhỏ, gọn gàng. Xe này mà giá hợp lý thì chắc sẽ chiếm kha khá thị phần của mấy em Kia hay Màtịt, chỉ sợ giá lại cao ngất ngưởng thôi. Tôi mới chụp được mấy em này, sẽ post lên để các bác tham khảo. Không hiểu Ford VN có đưa vào cả hatchback hay chỉ đưa loại sedan.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Thế bác Hoangnd nghĩ là thay cho laser là xe gì?
Không lẽ lại cạnh tranh với Pre hay sao:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Con nay quang cao o trien lam roi. Ban luon roi, gia 36K. Toyota Atis ai mua nua.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.965
113

Sáng nay thấy một chú ở Ford Thủ đô gọi điện chào hàng con Focus này nhưng đang đi trên đường nên quên chưa hỏi giá. Nhưng chú ấy hứa sẽ gửi bản catolog chào hàng, khi nào nhận được có gì hay sẽ thông báo cho các bác.