Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Kết luận như cũ: xe tốt mà làm như hạch. Xe mỹ vể gặp đại lý Việt Nam cùi bắp. Ford cho bác Dương - Trường Hải làm đại lý đi.
Anh Hải làm dịch vụ cũng chán lắm bác ạ, có thể do chát lượng dịch vụ không theo kịp sự phát triển của doanh số.
Tôi thấy dịch vụ Toy vẫn ổn nhất.

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
7/2/18
10
6
3
Giao xe ko theo đúng yêu cầu xe đã đặt. Nên ko nhận. Nhưng ko lấy lại được tiền. Cho tới khi hiểu mình đang kiếm chuyện với ai thì họ mới chịu trả.
Thế ah... Thế bác là con cháu cụ nào ở trển hử..bà bà tôi đang muốn mua con xe đi chợ mà nại sợ lừa... hôm nào nhờ bác giúp nhể..

Hạng B2
22/7/16
207
126
43
Bốn bể là nhà
vwsaigon.com
  • Like
Reactions: Tranquanghuy2366
Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Ông anh cương quyết mua xe Ford và chọn mua xe cũ ở Ford Phổ Quang!!
Các bác có hóng diễn biến sự việc không? Trả tiền dịch vụ sang tên đăng kí xe cũ mà chờ lâu hơn mình tự đi đăng kí các bác à!!

Tập Lái
11/4/18
5
7
3
Lúc trước cũng có đi qua phò PQ xem xe
Nhưng cái thái độ tiếp khác thấy ko ổn nên cuối cùng chọn Phò Phú Mỹ
Dù cùng là phò nhưng ít nhất nó ít bị tai tiếng hơn so với phò PQ

Đọc topic này thấy thằng xanh đúng kiểu "mẹ thiên hạ" chắc lại là thằng sâu phò PQ quá =]]

• Like
Reactions: Tranquanghuy2366
Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Ông anh mua xe cũ tại Ford Phổ Quang.
Thứ 6 ngày 17 tháng 8 năm 2018 có mặt tại VIB chi nhánh Q9 làm hồ sơ vay 400tr từ 10h sáng đến 3h. NV làm việc cực tệ, không chuyên nghiệp, làm cà rề cà rề. Xong chạy lên Ford Phổ Quang chờ lấy xe cuối cùng cái kết là tiền giản ngân không đến được phải hẹn qua T2 tuần sau.
Qua T2 ngày 20 tháng 8 năm 2018 có mặt tại Ford Phổ Quang chờ đến 11h30 vẫn chưa có tiền giải ngân. Ức chế quá các bác à. Em chưa hình dung chuyển tiền qua TK cá nhân kiểu gì mà quá lâu.
Note: Chiều T6 giám đốc chi nhánh VIB xin viết Mail cam kết đã chuyển tiền cho Giám Đốc xe cũ ở Phổ Quang nhưng Ford không chịu và hai anh em phải chạy về BH.

• Like
Reactions: sangford220193