Tập Lái
28/10/18
1
3
3
24
Bác ơi có nhiều chỗ Ford đâu cần lạc đâu bác =)) em vừa lấy con Bi ko kèm lạc mà còn được tặng quà mà =))) giờ vụ này nhiều r nên hỏi trước khi cọc chứ =))) em ở sài gòn mua ở western ford ko cần lạc nha

Hạng B1
11/2/11
57
54
18
Ông bạn cọc ê ve réc bản cao nhất ... giờ muốn lấy xe phải mua thêm phụ kiện 100 triệu ( hai cái màn hình gối đầu ...) ... giá lăng bánh 1.6 t mấy chục vãi Ford.
Ngồi caffe mà ổng toàn chửi thề .., moá cái bệnh này lây nhanh ghê.

View attachment 1757243
Tôi mà là bạn, tôi sẽ chửi người bạn đó trươc: Số lượng xe nhập về có hạn, mình quyết định mua xe sau người ta cớ sao lại đòi lấy trước, anh bỏ ra 100 tr là anh bố láo, nghĩ như vậy là khôn hơn những người đăng ký xếp hàng, kiếm được nhiều tiền mua xe mà không học được cái văn minh của xứ người. Cả cái xã hội này dùng tiền một cách ngu xuẩn như vậy thì trách gì một xã hội bát nháo? Hãy tự trách mình trước đi và nói anh bạn đó nên học cách xếp hàng

Tập Lái
19/2/18
6
6
3
Bữa nhà e deal kênh còn 40tr lấy xe trong ngày luôn. Đáng lẽ là nhà e lấy traiblazer rồi, mà th sale hẹn tới hẹn lui chưa có xe gầ 3 tháng, thế là ghét lấy cọc về mua Ev bi-turbo cho máu :))
Ford đúng phò

• Like
Reactions: Quocdp