Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
các bác giúp em với ah!
tình hình như sau: xe e sau khi cho mượn về thì không choi nhạc qua bluetooth bằng điện thoại được nữa! trong khi đó đàm thoại vẫn ok không vẫn đề gì, nghe qua USB vẫn bình thường ah! bác nào đã bị và biết cách khắc phục thì chỉ cho e với ah! e đã riset lại hệ thống SYNC rồi ạ!
em cảm ơn nhiều

Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
các bác giúp em với ah!
tình hình như sau: xe e sau khi cho mượn về thì không choi nhạc qua bluetooth bằng điện thoại được nữa! trong khi đó đàm thoại vẫn ok không vẫn đề gì, nghe qua USB vẫn bình thường ah! bác nào đã bị và biết cách khắc phục thì chỉ cho e với ah! e đã riset lại hệ thống SYNC rồi ạ!
em cảm ơn nhiều
mong các bác giúp em!

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
thử với các điện thoại khác có bị vậy ko anh?
pair media có báo lỗi gì ko hay vẫn ok mà lại ko chơi nhạc được?

• Like
Reactions: ngọc hoan
Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
thử với các điện thoại khác có bị vậy ko anh?
pair media có báo lỗi gì ko hay vẫn ok mà lại ko chơi nhạc được?
dạ! e đã thử với vài thiết bị nhưng cũng không chơi được!
không báo lỗi gì đâu ah! usb và các tĩnh năng khác vẫn hoạt động bình thường ah!

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
anh chạy master reset của SYNC rồi tắt máy xe để qua đêm thử. Trước đây em cũng bị một lần, nhưng lúc đó em chỉ bị với 1 cái điện thoại chính thôi còn các điện thoại khác vẫn ok, thử cách vậy thì sáng hôm sau SYNC chạy lại bình thường như lúc mới lấy xe.
nếu master reset vẫn ko được thì chắc phải mang ra Ford thôi..

• Like
Reactions: ngọc hoan
Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
anh chạy master reset của SYNC rồi tắt máy xe để qua đêm thử. Trước đây em cũng bị một lần, nhưng lúc đó em chỉ bị với 1 cái điện thoại chính thôi còn các điện thoại khác vẫn ok, thử cách vậy thì sáng hôm sau SYNC chạy lại bình thường như lúc mới lấy xe.
nếu master reset vẫn ko được thì chắc phải mang ra Ford thôi..
vâng! cảm ơn bác để e thao tác rồi mai xem thế nào ah!

Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
Bác đã update Sync lên phiên firmware mới nhất chưa?
Nó là EV6T 14D544 AL
Dạ! e chưa bác ah! mà muốn update sync lên phiên firware thì phải làm thế nào ah?
xe em đời 2014 bản titanium!