Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Thị trường đang trông chờ bác Hải đem Mazda CX3 về VN thì phân khúc này trở nên sôi động hơn và quan trọng là người tiêu dùng trong nước có thêm sự lựa chọn.

Hạng B2
22/10/14
241
417
93
32
Các bạn cần có mối liên kết mạnh mẽ và toàn diện hơn để duy trì hưng phấn.

Thị trường đang trông chờ bác Hải đem Mazda CX3 về VN thì phân khúc này trở nên sôi động hơn và quan trọng là người tiêu dùng trong nước có thêm sự lựa chọn.
CX3 và Eco cũng phải chuẩn bị cạnh tranh với nhiều hãng khác như Mitsu, Toy.. miếng bánh ngon thế này mà các hãng xe lớn lại bỏ qua thì quá vô lý..

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Để e ráng chống mắt lên xem nó tít đc bao lâu... hay là chỉ đc 1 tháng. Ford cũng chịu khó bỏ tiền đầu tư bài PR, nhưng đây là cách làm quá của hãng. Anyway, theo mình cách này k có bền đâu.
Ông cho hỏi ông làm cho hãng nào vậy?
nếu nói EcoSport cùng phân khúc với KIA Soul thì tội nghiệp cho em Soul quá. Nếu so động cơ thì Soul mạnh hơn EcoSport nhiều (mạnh hơn cả Altis) còn động cơ EcoSport thì chỉ ngang với Vios thôi. Cái giá cũng nói lên tất cả. Nói đúng hơn là EcoSport thực ra chỉ là một xe hạng B gầm cao mà thôi, còn Soul mới xứng đáng là mini SUV thực thụ về ngoại hình lẫn động cơ.
Cái con Soul của bác thì nó có cái đêk gì hơn mà bác nói tội nghiệp? Cứ động cơ mạnh là hơn à?