Gọi lên city ford Bình Triệu hỏi, em gái nói chuyển cho kỹ thuật sẽ gọi lại anh sau. Im luôn.
đứa bạn tính mua eco cho vợ đi, tham vấn mình, mình bảo nó NO, vì Ford kg đáng tin cậy nữa.
Nó mua trax rồi
Tạm thời trong năm nay quên Ford đi thôi cụ ah.. biết đâu sang năm lại có sự thay đổi thì sao...? Luật bảo vê người tiêu dùng nước mình có cho vui thôi, nên mình phải tự bảo vệ mình trước đã...

• Like
Reactions: Ganeskoto
Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
Tạm thời trong năm nay quên Ford đi thôi cụ ah.. biết đâu sang năm lại có sự thay đổi thì sao...? Luật bảo vê người tiêu dùng nước mình có cho vui thôi, nên mình phải tự bảo vệ mình trước đã...
chuẩn chính xác bảo vệ người dùng mình như shit nên thôi nếu thích ford chờ xe ford động cơ mới ...

Tập Lái
11/10/15
21
13
3
36
Mấy bác cho e hỏi, xe ecosport của em mua ở SG Ford, màn hình DVD có sẵn Vietmap luôn.
Em thấy trên web Vietmap có bản update Quý 4/2017, từ lúc mua năm 2015 đến giờ chưa update lần nào nên k biết làm sao? Bác nào biết chỉ dùm.
Em đã làm theo hướng dẫn trên web Vietmap, down bản cập nhật về giải nén ra rồi, lấy 1 sợi cáp 2 đầu đều là USB giống nhau, kết nối máy tính và cổng USB kế bên ổ cắm 12V, nhưng k kết nối dc với ổ cứng của xe?
Mình có cần phải thao tác gì trên màn hình cảm ứng của xe mới kết nối dc??
Cám ơn các bác!!!!!!!!!!!!!!

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Mấy bác cho e hỏi, xe ecosport của em mua ở SG Ford, màn hình DVD có sẵn Vietmap luôn.
Em thấy trên web Vietmap có bản update Quý 4/2017, từ lúc mua năm 2015 đến giờ chưa update lần nào nên k biết làm sao? Bác nào biết chỉ dùm.
Em đã làm theo hướng dẫn trên web Vietmap, down bản cập nhật về giải nén ra rồi, lấy 1 sợi cáp 2 đầu đều là USB giống nhau, kết nối máy tính và cổng USB kế bên ổ cắm 12V, nhưng k kết nối dc với ổ cứng của xe?
Mình có cần phải thao tác gì trên màn hình cảm ứng của xe mới kết nối dc??
Cám ơn các bác!!!!!!!!!!!!!!
Bác rút thẻ nhớ ra khỏi đầu DVD, gắn vào adapter để cắm vào máy tính, gọi đến hot line hỗ trợ (1900.7113) của Vietmap, sẽ có em xinh tươi dễ thương hướng dẫn bác làm từ a - x...

• Like
Reactions: impulsevietnam
Tập Lái
11/10/15
21
13
3
36
Bác rút thẻ nhớ ra khỏi đầu DVD, gắn vào adapter để cắm vào máy tính, gọi đến hot line hỗ trợ (1900.7113) của Vietmap, sẽ có em xinh tươi dễ thương hướng dẫn bác làm từ a - x...
cám ơn bác
em làm dc rồi.

Tập Lái
29/8/17
17
5
3
em cần mua 1 cái mâm theo xe ecosport để treo bánh sau cho đẹp, bác nào dư pm cái giá nhé,
Cho em hỏi lốp dự phòng ecosport đó gắn sang mâm theo xe được không? Em cảm ơn

Tập Lái
19/3/17
5
0
1
34
Các cụ cho tư vấn giúp e ạ : Hiện nay ngân sách e có khoảng 500 củ khoai và muốn tậu 1 em ecosport titanium đã qua sử dụng . Vậy tầm của em thì tậu được 1 em khoảng đời bao nhiêu ạ . Em xin cảm ơn

Tập Lái
9/9/15
37
19
13
39
Các cụ cho tư vấn giúp e ạ : Hiện nay ngân sách e có khoảng 500 củ khoai và muốn tậu 1 em ecosport titanium đã qua sử dụng . Vậy tầm của em thì tậu được 1 em khoảng đời bao nhiêu ạ . Em xin cảm ơn
E mới bán xe 2016 mới đi 12000km full đồ chơi 545 ah bác