Hạng D
24/11/06
3.931
19.114
113
Vietnam
RE: Ford EDGE Limited!

mà em ko thấy các bác nhập về màu cam nhỉ, màu đó mới là màu special của em này, đi ko đụng hàng đâu

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Trích đoạn: petrol

Sẽ pot hình về showroom cho các bác chiêm ngưỡng em nó sau

Có bác nào biết về RADIO vệ tinh không? Tiện ích và sử dụng như thế nào.Có liên quan gì đến VINASAT1 VN mình vừa phóng lên sáng nay không? Em xin cám ơn các bác chỉ dẫn về cái này ạ

hai con Ẹt này có option SIRIUS Satelite Radio....nhưng không sư dụng ở VN hiện nay thì phải

Đã gọi là radio vệ tinh thì ở đâu cũng dùng đc chứ bác. Nhưng em nhớ ko nhầm thì cái này là dịch vụ có thu phí chứ ko free như GPS. Em đọc giới thiệu của xe Lexus thì nó cho bác dùng thử trong 1 thời gian sau đó sẽ khóa lại (giống phần mềm máy tính ấy) Nếu bác muốn đùng tiếp thì fai đăng kí và rút money thôi

Tập Lái
26/1/06
15
0
0
41

mà em ko thấy các bác nhập về màu cam nhỉ, màu đó mới là màu special của em này, đi ko đụng hàng đâu
Màu cam là màu của Equator chứ bác nhỉ???

Hạng F
8/8/06
6.454
20.862
113
40

Trích đoạn: Rally Car

Màu cam là màu của Equator chứ bác nhỉ???
Những màu mà hơi nổi về Việt Nam mình khó bán lắm bác ạ.Bác nào cũng khen đẹp má sao không thấy bác nào Múc cho nó máu nhỉ.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.862
113
40

Trích đoạn: benny300

Bác xe dap gọi mấy bác Ffc ấy,khuyến mãi thêm 1 thùng Absolute :D
Khuyến mãi cho bác 10thùng luôn:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Edge khó bán do giá cao và không đáng tiền ở VN lắm, ráng tí là có Lex, Acura, Mer chạy ngon rồi:), bỏ 1 đống tiền lấy SUV 5 chỗ thì hơi chua, lấy MDX ngọt hơn, không thì Sienna:), chất lượng tương đương trở lên
Chắc Edge bán ế là vì thế
Bác Xe dap cho em biết giá của Edge được không

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

xe như thế này mà vẫn không có projector là sao???với cái giá như thế em mua X3 ngon hơn