Hạng B2
10/7/12
110
14
18
z0rr0re nói:
Akachan nói:
Cái mẫu vuông này là sự thất bại của ford đó các bác, vòng đời chỉ có 4 năm. Đến bây giờ mẫu này vẫn còn đầy dealer. Tháng 6/12 tụi dealer bảo em nếu lấy mẫu này nó giảm hẳn cho 6k, lãi suất 0% cho 60 tháng. Cũng tại thời điểm đó, mẫu escape mới lãi suất là 4.99%/năm cho 60 tháng nha. Mà muốn lấy phải đặt 5000k đợi cỡ 1 tháng mới lấy xe cho động cơ ecoboost nha.
bác đang nói ở "bển" hay ở VN vậy?
đúng mẫu 2012 nhìn ngầu hơn,mẫu 2014 thì nhìn có vẻ hiện đại hơn.hehe
Em đang nói bên Mỹ ah. Vietnam thì bao giờ mới có lãi suất 0%. Hu hu

Hạng B2
10/7/12
110
14
18
Không biết có phải do ông Ceo của ford đến từ Boeing hay k mà các thiết kế mới của Ford có nét giống cabin máy bay. Các bác có thấy vậy k. Màu sắc, thiết bị kể cả ánh sáng đèn cũng thấy rất hay. Nếu các bác có dịp chiêm ngưỡng ford explorer model 2011 trở về sau thì đẹp thôi rồi luôn.

Hạng B2
22/2/09
217
94
28
Akachan nói:
Không biết có phải do ông Ceo của ford đến từ Boeing hay k mà các thiết kế mới của Ford có nét giống cabin máy bay. Các bác có thấy vậy k. Màu sắc, thiết bị kể cả ánh sáng đèn cũng thấy rất hay. Nếu các bác có dịp chiêm ngưỡng ford explorer model 2011 trở về sau thì đẹp thôi rồi luôn.
Ông ấy sắp sang Microsoft đến nơi rồi bác, khả năng sau này cái máy tính bảng Surface của Microsoft giống y chang cái xe Ford.

Hạng B2
10/7/12
110
14
18
He he like cho vụ máy surface giống ford. Mà theo bác thì giống ford nào, Acer có mẫu ferrari.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
ngắm đi ngắm lại thấy cái phần nội thất của ford mới rối rắm quá. chắc mới thuê chú hàng xẻng nào về thiết kế rồi. ford thì cố cạnh tranh giá đi mà (em đang sài ếch)

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
lennocnha nói:
ngắm đi ngắm lại thấy cái phần nội thất của ford mới rối rắm quá. chắc mới thuê chú hàng xẻng nào về thiết kế rồi. ford thì cố cạnh tranh giá đi mà (em đang sài ếch)
Về đến VN thì Ford cắt mất cái màn hình touch ở giữa rồi nên làm gì có chuyện rối nữa? :(
Nhiều anh em đi Focus all-New đang muốn cái sự "rối rắm" đó đây mà không được :(( bữa trước đi rửa xe ga trên Luỹ Bán Bích có một bác đi X5 leo lên con Titanium của em còn khen nội thất thiết kế đẹp mà bác, ổng nói tầm tiền đó mà được cái nội thất như thế ở VN là ổn rồi, sao đòi hỏi hơn nữ được nữa :)