Hạng B2
20/5/14
108
49
18
Chưa thấy liệt kê con Ford EcoSport vụ mùi hôi tấm cao su cách nhiệt Taplo ;) !! Nhiều xe sau 4-5 năm bắt đầu có mùi rồi bác ;)) Với đk chạy đường dài liên tục tầm 4-5h là sẽ thấy rõ nhất !!

• Like
Reactions: amalgam
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Chưa thấy liệt kê con Ford EcoSport vụ mùi hôi tấm cao su cách nhiệt Taplo ;) !! Nhiều xe sau 4-5 năm bắt đầu có mùi rồi bác ;)) Với đk chạy đường dài liên tục tầm 4-5h là sẽ thấy rõ nhất !!
Sao k tính hộp số powershit chống lội nước quá 5cm của mấy con fiesta, ecosport, focus nữa...

• Like
Reactions: amalgam
Hạng B1
5/6/16
55
64
23
Nhiều bác chê xe Ford thậm tệ nhỉ. Mình cũng ko thích đám xe Ford đang bán trên thị trường (ko tính bán tải và các dòng lớn như Everest trở lên) do thiết kế cực xấu và nhiều lỗi nghiêm trọng nhưng nhìn con Escape này thì thấy nó vẫn có thể bán được, ko đến nỗi ế chỏng ế chơ như các dòng khác của họ nếu định giá hợp lý, cụ thể là phải rẻ hơn ông vua CX5, thậm chí rẻ hơn Tucson :oops:

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Có liên quan gì ko ạ ? :v
thì fan xe Hàn mới xem xét về đẹp -xấu mà mới chỉ nhìn thoáng qua này bác, cái xe thường sẽ quan tâm tới thông số máy móc , khung gầm trước , còn hình thức phải lăn bánh trên đường mới biết được.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Méo thấy ếch nát thần thánh nhẩy! keke

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
31
thì fan xe Hàn mới xem xét về đẹp -xấu mà mới chỉ nhìn thoáng qua này bác, cái xe thường sẽ quan tâm tới thông số máy móc , khung gầm trước , còn hình thức phải lăn bánh trên đường mới biết được.
Bác có bị ngáo nặng mà nói ngược không ạ ? Hình thức là cái đầu tiên mà nhìn thoáng qua cũng có thể nhận xét. Xấu thì bảo là xấu, Focus bán ế ở Việt Nam lí do đầu tiên là vì nó xấu.Thông số máy móc, khung gầm mới là cái giấy tờ, phải lăn bánh trên đường mới đánh giá được chứ :))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Vichio
Hạng B2
13/8/15
185
82
28
34
Bác có bị ngáo nặng mà nói ngược không ạ ? Hình thức là cái đầu tiên mà nhìn thoáng qua cũng có thể nhận xét. Xấu thì bảo là xấu, Focus bán ế ở Việt Nam lí do đầu tiên là vì nó xấu.Thông số máy móc, khung gầm mới là cái giấy tờ, phải lăn bánh trên đường mới đánh giá được chứ :))
Bề ngoài thì mỗi ng mỗi nhận xét, chứ mình thấy ngoại thất Focus đâu đến nỗi nào, rào cản lúc trước là cả về giá nữa chứ có phải ngoại thất ko đâu.